Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Khổ cho bác chủ giống em lúc đi mua xe! 500tr ở Việt Nam giờ mua thì không có con xe nào ngon hết! Chán phèo! Ngậm ngùi đi tìm xe cũ, nhìn mã đẹp nhưng nội thất chắc nát bét! Gái 2 con khác với gái chưa có con nào nếu có xuất xứ rõ ràng! Hehe!
Xe cũ thì nên nhớ một điều xe hư mới bán! Xe đi dc làm ăn dc thì không bán! Còn muốn lên đời thì sau 1 năm đã lên rồi! Nên túm cái váy là không nua xe cũ! Mỗi lần sửa xe mất 1-2 ngày không có xe đi! Nhứt cái đầu!
mà 500tr xe mới cũng không ra hồn! BUỒN!
thế là ngậm ngùi đi nhờ anh bank cho mượn ít tiền để mua xe mới ngon đi vậy! Tháng trả cho anh bank ít đồng tiền lãi! Có xe đi rồi tính tiếp. Hehe
Đi uber, taxi cho lành bác ơi, lúc nào cần thiết thì thuê xe tự lái. Giờ đi vào nội thành mấy quận trung tâm tìm chỗ đỗ xe là nhục nhất.

• Like
Reactions: PhuongOS2015
Hạng D
11/9/14
1.702
51.393
113
Giá 500 bác ạ. Xe 1 đời chủ, bảo dưởng định kỳ nên em rất hài lòng.
Bác làm em nhớ ông khách kia vô quán cf quá chời:
" Anh ơi có cafe không?
- Dạ có.
Có đá chanh không ?
- Dạ có.
Có sinh tố không ?
- Dạ có, mà anh muốn uống loại nào?
Ah, thôi cho tôi ly trè đé đi, uống cho nó đẽ....

Hạng C
12/4/13
832
11.141
93
Khổ cho bác chủ giống em lúc đi mua xe! 500tr ở Việt Nam giờ mua thì không có con xe nào ngon hết! Chán phèo! Ngậm ngùi đi tìm xe cũ, nhìn mã đẹp nhưng nội thất chắc nát bét! Gái 2 con khác với gái chưa có con nào nếu có xuất xứ rõ ràng! Hehe!
Xe cũ thì nên nhớ một điều xe hư mới bán! Xe đi dc làm ăn dc thì không bán! Còn muốn lên đời thì sau 1 năm đã lên rồi! Nên túm cái váy là không nua xe cũ! Mỗi lần sửa xe mất 1-2 ngày không có xe đi! Nhứt cái đầu!
thế là ngậm ngùi đi nhờ anh bank cho mượn ít tiền để mua xe mới ngon đi vậy! Tháng trả cho anh bank ít đồng tiền lãi! Có xe đi rồi tính tiếp. Hehe
Em bán 4 con xe rồi, tất cả điều mua mới và khi bán thì con nào cũng ngon lành chứ kg có vụ hư hỏng như bác nói. Bác đừng mang ý kiến cá nhân của mình nêu ra mà kg nói rõ! Lần sau bác mở ngoặc giúp em là: theo ý kiến cá nhân của bác nhé!

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Chọn BMW nếu yêu xe, thích chăm sóc xe, có kiến thức về bảo trì bảo dưỡng và phải có thời gian rảnh để nghiên cứu về nó khi mà gặp vấn đề.

Chọn Civic lên là chạy, hư hỏng vào garage cho nhanh.

Nếu em thì em sẽ chốt Civic vì e đi làm bận lắm, không có thời gian chăm con xe như chăm con đẻ được.

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Suy nghĩ ngu vãi, 500 chai mà ko mua được gì, lên đời thì 1 năm đã lên, cả nước Mỹ cũng ko theo nổi...

Hạng C
16/9/15
849
1.414
113
Chọn BMW nếu yêu xe, thích chăm sóc xe, có kiến thức về bảo trì bảo dưỡng và phải có thời gian rảnh để nghiên cứu về nó khi mà gặp vấn đề.

Chọn Civic lên là chạy, hư hỏng vào garage cho nhanh.

Nếu em thì em sẽ chốt Civic vì e đi làm bận lắm, không có thời gian chăm con xe như chăm con đẻ được.
"chăm con xe như chăm con nghiện" :)

• Like
Reactions: Nbson217