Hạng B2
10/7/19
339
325
64
33
đang đứng case a chủ thớt mua lần đầu mà có tầm 500, mấy xe hạng C làm quái gì 500
anh chủ có nói có người say xe nên đá sang tí thôi
case anh chủ thớt thí cứ vios MT, attrage MT, attrage cvt thường mà chơi
thích gầm cao thì Kia Sonet.
Hết
em thấy kiếm con kona có vẻ ổn trong case này bác đồng hương nhỉ :D

Hạng D
21/12/17
1.771
2.736
113
40
đang đứng case a chủ thớt mua lần đầu mà có tầm 500, mấy xe hạng C làm quái gì 500
anh chủ có nói có người say xe nên đá sang tí thôi
case anh chủ thớt thí cứ vios MT, attrage MT, attrage cvt thường mà chơi
thích gầm cao thì Kia Sonet.
Hết
Thế thì lúc đầu bác nên bảo 500 không đủ để mua hạng C.

Chứ bác chê mấy xe hạng C "mazda3 và cerato, cả elantra luôn đi chừng 50km là cực hình" rồi sau đó lại tư vấn bác chủ "cứ vios MT, attrage MT, attrage cvt thường mà chơi thích gầm cao thì Kia Sonet"... thì những người ít kinh nghiệm họ rất khó hiểu.

• Like
Reactions: n_h_t
Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Tài chính 500. Lựa chọn số 1 là
SUZUKI ERTIGA HYBRID nha bác chủ topic.
mua xe cũ là 1 canh bạc và lần đầu mua xe dám mua xe cũ là 1 sự liều lĩnh ko đáng có.
nhất là mấy đợt bão lũ vừa rồi xe bơi lội rất nhiều nha.
Say xe hay không chủ yếu do tài. Đi đều chân ga hạn chế sụp ổ gà nhồi thắng các kiểu thì bớt say rất nhiều.
Chủ yếu do cách chạy của tài thôi

• Like
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
bác phải hỏi người say xe xem người ta bị cái gì mà say
99% là ngộp, ngộp o đâu: do trần xe
mazada3, cerato, elantra vì thể thao, vì đẹp nên vuốt cái trần xe phía sau xep lẹp, ghế ngồi thì lún xuống đất nên người ta ngồi bí rị, bao ngất anh nhé
con attrage nó làm trần xe thoáng nên xấu, bị gù, được cái em chở 10 người 10 bảo xe này ngồi thoáng, nhà em cả họ say xe
p/s: em đang đi át tặc 2020 MT, 1 năm bào 2 3 lần quê vợ đak lak chả thua thằng sedan nào
Nghe bác tả cảm giác mấy xe hãng khác như cái chuồng gà ấy nhỉ :D động tí là ngộp, là say. Cái kiểu mà vuốt xuống khiến trần thấp tịt hạng C chỉ có con MG5 thôi nhé, còn lại đám kia không gian đầu đủ rộng. Con Attrage đánh đổi cái máy lởm, khung gầm kém hơn, chật hơn mà kêu sướng hơn, khó say xe hơn thì em cũng lạy. Nói thế Mẹc E chắc cũng thua Attrage của bác :D

Hạng D
26/3/17
2.590
4.645
113
Dễ say xe thì kiếm con ertiga lướt mà mua. Chỉ tầm 450tr là có xe. Mua mấy con Sedan trần thấp lè tè ngồi bên trong rất bí và mệt.

Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
Tài chính 500. Lựa chọn số 1 là
SUZUKI ERTIGA HYBRID nha bác chủ topic.
mua xe cũ là 1 canh bạc và lần đầu mua xe dám mua xe cũ là 1 sự liều lĩnh ko đáng có.
nhất là mấy đợt bão lũ vừa rồi xe bơi lội rất nhiều nha.
Say xe hay không chủ yếu do tài. Đi đều chân ga hạn chế sụp ổ gà nhồi thắng các kiểu thì bớt say rất nhiều.
Chủ yếu do cách chạy của tài thôi
ertiga hybrid đang có discount gì không bác? Chứ 500 củ giờ không đủ để lăn bánh bản MT luôn ấy ...

Hạng D
8/1/19
1.576
2.201
121
tầm này thì mấy con hạng B C thì con nào cũng say xe đau đầu ồn ù hết ! muốn êm thì phải lấy mấy con hạng D đời sâu mới êm ái dc

• Like
Hạng D
10/4/10
1.349
4.729
113
Nghe bác tả cảm giác mấy xe hãng khác như cái chuồng gà ấy nhỉ :D động tí là ngộp, là say. Cái kiểu mà vuốt xuống khiến trần thấp tịt hạng C chỉ có con MG5 thôi nhé, còn lại đám kia không gian đầu đủ rộng. Con Attrage đánh đổi cái máy lởm, khung gầm kém hơn, chật hơn mà kêu sướng hơn, khó say xe hơn thì em cũng lạy. Nói thế Mẹc E chắc cũng thua Attrage của bác :D
ông lại đánh tráo khái niệm.
ông có dùng mấy con ấy chở người say xe chưa rồi nc.
còn mẹc hay j ấy ông tào lao bỏ mẹ