Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em sợ nhất nghe mua xe mà phải "CỐ" . Em mua xe thì mua xe cỏ là chính , có 2 tỷ thì mua xe 500tr thôi , có 500tr thì mua xe 200tr chứ cố làm gì.
E là cứ kiểu có 1T thì mua 1T, có 2T thì mua 2T chứ đới có bao lâu mà ko sướng haha

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
ertiga hybrid đang có discount gì không bác? Chứ 500 củ giờ không đủ để lăn bánh bản MT luôn ấy ...
Bác deal khéo đc tầm 550 ra biển đấy MT đấy. Mình mua VL rồi chứ ko cũng đặt lay con hybrid này chứ cross hybrid giá cao quá.
Giờ chưa phải lúc mua xe điện full. công nghệ chưa đáp ứng, hạ tầng chưa đáp ứng

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
em thấy kiếm con kona có vẻ ổn trong case này bác đồng hương nhỉ :D
Kona là con bất ổn nhất á bác. Gầm xe thì thấp. Động cơ xăng hao xăng. Mẫu mã chả cải tiến gì option xe Hàn cũng chả có gì hơn

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
ông lại đánh tráo khái niệm.
ông có dùng mấy con ấy chở người say xe chưa rồi nc.
còn mẹc hay j ấy ông tào lao bỏ mẹ
Vâng, mỗi bác chở người (có người say xe) phía sau :D bác là nhất :D

Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
Bác deal khéo đc tầm 550 ra biển đấy MT đấy. Mình mua VL rồi chứ ko cũng đặt lay con hybrid này chứ cross hybrid giá cao quá.
Giờ chưa phải lúc mua xe điện full. công nghệ chưa đáp ứng, hạ tầng chưa đáp ứng
Nếu thế thì em thấy giá đó không đáng. Ngay từ lúc con hybrid này ra mắt, Suzuki tăng giá gần 40 củ mỗi bản, chỉ để được con xe tiết kiệm .. 0.5 lít xăng/100km là e đã thấy nó vô duyên rồi.
Suzuki bỏ hết các bản Ertiga cũ chỉ để bán ertiga hybrid rồi còn thêm cái bản limited gì đó giá tới gần 680tr thì em thấy đúng điên luôn. Chả đồng tình nổi với cách làm sản phẩm của Suzuki VN!
Eritga cũ vốn đã là con xe quanh năm đội sổ trong phân khúc, mà mấy ổng tưởng mình là top 1 doanh số thì phải ...

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Nếu thế thì em thấy giá đó không đáng. Ngay từ lúc con hybrid này ra mắt, Suzuki tăng giá gần 40 củ mỗi bản, chỉ để được con xe tiết kiệm .. 0.5 lít xăng/100km là e đã thấy nó vô duyên rồi.
Suzuki bỏ hết các bản Ertiga cũ chỉ để bán ertiga hybrid rồi còn thêm cái bản limited gì đó giá tới gần 680tr thì em thấy đúng điên luôn. Chả đồng tình nổi với cách làm sản phẩm của Suzuki VN!
Eritga cũ vốn đã là con xe quanh năm đội sổ trong phân khúc, mà mấy ổng tưởng mình là top 1 doanh số thì phải ...
đúng là ko bao nhiêu nhưng thử 1 con hybrid giá rẻ cũng đáng chứ bác. 7 chỗ với tầm tiền này đáng để thử