Hạng B2
7/9/14
134
2.723
93
Sài Gòn
Vì tài chính có hạn nên em đang phân vân việc mua xe ô tô cũ trả góp. Ông anh hàng xóm nhà em đang có con xe Altis máy 2.0 đời 2010 bán rẻ có 350tr, nhưng lại đang thế chấp trong ngân hàng. Liệu em mua lại có vay được trả góp mà ko cần phải trả hết tiền để tất toán ko vì hiện tại em mới có 200tr. Mà sợ xe đời cũ quá ngân hàng không cho vay. Và bác nào đã vay ngân hàng mua xe, cho em hỏi ngân hàng nào lãi suất vay mua xe thấp nhất với!!!

Hạng B2
12/8/15
180
3.755
93
saigon
Mua xe đag thế chấp trong ngân hàng thủ tục lằng nhằng lắm bác ơi, chọn xe khác mà mua cho nhanh gọn

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Vì tài chính có hạn nên em đang phân vân việc mua xe ô tô cũ trả góp. Ông anh hàng xóm nhà em đang có con xe Altis máy 2.0 đời 2010 bán rẻ có 350tr, nhưng lại đang thế chấp trong ngân hàng. Liệu em mua lại có vay được trả góp mà ko cần phải trả hết tiền để tất toán ko vì hiện tại em mới có 200tr. Mà sợ xe đời cũ quá ngân hàng không cho vay. Và bác nào đã vay ngân hàng mua xe, cho em hỏi ngân hàng nào lãi suất vay mua xe thấp nhất với!!!
bank cho xe dưới 7 năm thôi bác ơi. theo em bác với hàng xóm ra luật sự làm cái giấy làm việc hàng xóm giao xe, bác giao tiền, hàng tháng bác đóng bank đủ thì lấy giấy tờ ra công chứng đổi tên bác

Hạng C
23/5/13
835
929
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
bank cho xe dưới 7 năm thôi bác ơi. theo em bác với hàng xóm ra luật sự làm cái giấy làm việc hàng xóm giao xe, bác giao tiền, hàng tháng bác đóng bank đủ thì lấy giấy tờ ra công chứng đổi tên bác
rồi tới ngày đóng tiền bank nó réo chủ cũ điên luôn, ổng chả ngu đâu.

Hạng B2
9/5/12
220
25
28
39
TPBank có kinh nghiệm cho vay lâu nay rồi. Hồ sơ thủ tục tư vấn các cụ thì nhanh, bên đó được khoản phê duyệt 8 tiếng có kết quả rồi.

Hạng B2
26/11/13
345
34
28
43
TPBank có kinh nghiệm cho vay lâu nay rồi. Hồ sơ thủ tục tư vấn các cụ thì nhanh, bên đó được khoản phê duyệt 8 tiếng có kết quả rồi.
Thế thì tốt em ngại thủ tục phức tạp xong lại mất công ra ngân hàng nhiều, lại bị từ chối nữa thì mệt. Bác vay ngân hàng nào thế? Lãi suất sao bác?

Tập Lái
23/5/19
40
13
8
37
TPBank vì có ng quen giới thiệu, đi vay mới thấy cũng có nhiều ng mua xe đang thế chấp ngân hàng lắm :))

Tập Lái
15/5/19
40
25
18
35
Vay 150tr thì thoải mái bác ơi, nhưng xe cũ 2010 thì hạn vay k đc lâu chỉ dc 3 năm thôi. Xe cũ bạn tìm hiểu kĩ ko lúc mua về tiền bảo dưỡng cũng ốm tiền đó :D