Hạng C
12/11/08
551
189
43
mình có làm qua anycar cũng ok. Hãng thì ko ổn nếu đời sâu quá hạn bảo hành

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Em thấy rất nhiều bác rất có kinh nghiệm xem xe cũ, nhưng mà chốt thế này : người mua lầm chứ người bán không bao giờ lầm. Nếu yếu thì mua hẳn xe mới, Kia Morning cũng được, nhẹ đầu tối ngủ ngon. Mua con xe mới tinh nhiều khi bị lỗi mà lên hãng nó còn hành cho lên bờ ra tòa án, huống chi mua con xe cũ của một người chả biết là ai.

• Like
Reactions: paygate107
Hạng D
23/10/18
1.131
23.238
113
40
ko biết tài chính bao nhiêu thì ko đưa ra lựa chọn dc.
K3, căn cứ vào nhu cầu đó. Xe cũ phân khúc C. Người biết chút chút về xe là có thể trao đổi và đưa ra một vài lựa chọn được mà.

• Like
Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
K3, căn cứ vào nhu cầu đó. Xe cũ phân khúc C. Người biết chút chút về xe là có thể trao đổi và đưa ra một vài lựa chọn được mà.

"Quan trọng là xem thái độ người bán và xem xe 4 mắt vẫn hơn 2 mắt" Hihi! Em xin cám ơn anh nhiều ;)

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Em thấy rất nhiều bác rất có kinh nghiệm xem xe cũ, nhưng mà chốt thế này : người mua lầm chứ người bán không bao giờ lầm. Nếu yếu thì mua hẳn xe mới, Kia Morning cũng được, nhẹ đầu tối ngủ ngon. Mua con xe mới tinh nhiều khi bị lỗi mà lên hãng nó còn hành cho lên bờ ra tòa án, huống chi mua con xe cũ của một người chả biết là ai.
Thật sự em cũng đã từng nghĩ như bác, chỉ là phương tiện để đi lại và sử dụng nhưng nhu cầu sau này tăng có thể Mỏning sẽ không đáp ứng được hết. Nên em có ý muốn dạm ngõ với K3 trong phân khúc hạng C. Cám ơn bác đã chia sẻ !

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
mình có làm qua anycar cũng ok. Hãng thì ko ổn nếu đời sâu quá hạn bảo hành
Dạ! Bác có thể chia sẻ thêm những hạng mục kiểm tra ở anycar và cảm nhận, nhận xét cá nhân của Bác ở bên đó như thế nào để anh em tham khảo được không ạ?

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Dạ! Bác có thể chia sẻ thêm những hạng mục kiểm tra ở anycar và cảm nhận, nhận xét cá nhân của Bác ở bên đó như thế nào để anh em tham khảo được không ạ?
mình làm hết 800k hết 2 tiếng đồng hồ. Họ kiềm tra đâm đụng ngập nước. Xem máy có bung qua chưa. những món cần thay. và xe mình đã chạy 78,000km. Họ offer luôn gói bảo dưởng 80k giá ntn! Mình làm ở Trường Chinh. Thậm chí là bánh dự pho2nh bị nổ họ cũng ghi trong báo cáo. Đèn nào bị hư

• Like
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
mình đã chạy rồi,thấy khá ổn!thay đổi hoàn toàn so với hồi Forte!
e đang chạy cerato, mỗi lần xuống dốc cầu Phú Mỹ, mún dừng lại đập nát chiếc xe lun nà bác, nhiều khi chạy cứ phải kiểm tra coi có kéo kính lên chưa sao ồn dữ vậy, kiểm tra xong thấy đã đóng kính, lại mún đập xe.