Tập Lái
7/11/16
0
0
0
30
Dì em đi Mỹ cần cho thuê lại khách sạn ( Chính chủ nha ) gần cv nước Đầm Sen giá 90tr/tháng 22p (4 đôi 18 đơn) đầy đủ tiện nghi Bác chỉ cần bỏ ra 270tr cọc 3 tháng tiền nhà là kinh doanh được. Giấy tờ thủ tục hợp lệ
SĐT em 0906.908.847 ( Giàu ).

Attachments

Giới thiệu bác 1 kênh liên kết (bán hàng) với hệ thống của em. https://www.upinns.com/vi/partner/
Hệ thống của em để bác tự do đặt giá, và quản lý buồng/phòng... chi tiết mời bác vào website hoặc gọi số hotline để tư vấn miễn phí.
Nhân tiện, hệ thống của em đang tham gia giải bình chọn Startup Việt của vnexpress.net, mời các bác vào xem và vote
http://startup.vnexpress.net/chi-tiet/mang-luoi-phong-nghi-upinns-109.html
:3dhungio2:

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
22p mà 90 triêu /tháng thì còn gì ăn hả bác ,giá đó chỉ dành cho trên 30p thôi còn 22p thì không tới 70 đâu mà ks dì bác nhìn cũ kỹ quá

• Like
Reactions: TriHuy1992
Tập Lái
8/1/17
0
0
0
35
22p mà 90 triêu /tháng thì còn gì ăn hả bác ,giá đó chỉ dành cho trên 30p thôi còn 22p thì không tới 70 đâu mà ks dì bác nhìn cũ kỹ quá
bác ơi có thể nào cho em xin sdt của bác không ? anh em mình đi cafe vs nhau . vì e đang Cbi KD ngành này nhưng mới vào nghề chả bít gì nhiều cả mong bác tư vấn cho tí kinh nghiệm thank bác

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Nghe vài cái thấy ham quá,mình có 2 cái đang run theo khách giờ ,ai cần tư vấn gì thì biết mình sẽ share kinh nghiệm hết mình ạ
Vấn đề của ks cho thuê theo giờ thì em có một số câu hỏi như sau, bác khai sáng giúp cho em với ạ:
1. Bác có quản lý và chọn lọc khách vào không ? hay là ai vào cũng được ? em nói dại chứ sợ nhất đám loi choi vô leo núi đập đá...Bọn này vô thu tiền ko bao nhiêu mà sau đó chăn nệm mình hư hao chắc cũng quá cha.
2. Giang hồ giang háng vô thì sao ? nó chứa hàng cấm, trốn truy nã...thì sao ?
3. Gái. Gái vô, dẫn khách vô thì sao ? mình có từ chối ko ?
4. Cuối cùng là ks dạng này vị trí nên là nơi như thế nào ? nếu hẻm mà hẻm đông quá người ta cũng ngại vào. Mặt tiền mà khuất khuất chắc sẽ tốt hơn các bác nhỉ ?

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Ah, nếu em muốn sang lại khách sạn trên đường Trương Định hoặc Bà Huyện Thanh Quan khu phường 6 gần tao đàn. Dt 4x20, 1 hầm 1 trệt 1 lửng 6 lầu, 1 lầu 3 phòng, giá thuê 3500 thì có làm được ko hả các bác ?

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
Vấn đề của ks cho thuê theo giờ thì em có một số câu hỏi như sau, bác khai sáng giúp cho em với ạ:
1. Bác có quản lý và chọn lọc khách vào không ? hay là ai vào cũng được ? em nói dại chứ sợ nhất đám loi choi vô leo núi đập đá...Bọn này vô thu tiền ko bao nhiêu mà sau đó chăn nệm mình hư hao chắc cũng quá cha.
2. Giang hồ giang háng vô thì sao ? nó chứa hàng cấm, trốn truy nã...thì sao ?
3. Gái. Gái vô, dẫn khách vô thì sao ? mình có từ chối ko ?
4. Cuối cùng là ks dạng này vị trí nên là nơi như thế nào ? nếu hẻm mà hẻm đông quá người ta cũng ngại vào. Mặt tiền mà khuất khuất chắc sẽ tốt hơn các bác nhỉ ?

1- Tất cả khách đều phải chọn hết nhưng đó là khi bác làm quen và nhìn được khách khả nghi còn ngoài ra thuê lễ tân thì không thể biết rõ được
2- Giang hồ vào cứ nói hết phòng nếu thấy đi hàng 3 hàng 4 thì phải nhanh trí ,chứ không nhận nó nó quậy còn chết
3- Gái vào ks nếu không phải do mình gọi điện điều đào thì không có gì phải sợ hết ,công an có vào thì mình cứ nói thẳng tôi đéo biết ,bác nên nhớ công an họ làm việc theo bằng chứng cả ,nhưng nếu mình chỉ cần hay qua lại con đào và dẫn khách cho nó ,đến lúc bắt nó khai ra thì bị phạt
4- Tùy địa hình không phải cái gì cũng dễ chọn lựa ,nhưng hẻm thì tốt hơn ,nhưng mặt tiền thì đám hút hít ít dám vào ,hẻm thì tụi nó thấy kín đáo tụi nó sẽ hay ra vào đó bác
Tôi làm cũng cả hơn 10 năm nên mọi sự phức tạp cũng trải qua mà thấy nhiều lúc còn nhầm
Mới vào nghề thì nên quen công an trước là 1 lợi thế ,quen theo kiểu quen chứ ko phải chung chi
Còn khách sạn kiểu điều đào thì toàn dân trong ngành mới dám làm,mình làm nó up sọt ngay ,còn ông nào bao che thì được thời gian ,ông đó xuống là nó đập ngay
Làm sạch tuy không ăn nhiều nhưng dễ ngủ

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
em cám ơn bác communicator. EM có câu hỏi về mặt bằng nếu thuê lại ở khu trương định hay BHTQuan 4x20 1 ham, tret, 6 lau đoạn gần tao đàn giá khoảng 3500 - 4000 thì có ăn không ạ ?

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
Khu đó không ăn đâu bác bỏ đi qua trung sơn Q8 mà sang lại làm ,mình khuyên thật hoặc sang phan xích long
Làm khách sạn theo giờ thì chẳng đâu ngon bằng Q8 sư vạn hạnh và phú nhuận
Còn Trương Định thì với giá đó mà ko có cách làm thì chỉ 3 tháng là thở oxy ,còn sau đó là rút ống thở luôn

• Like
Reactions: Langtugia1988