Hạng B2
1/7/16
181
135
43
32
Đã học đây từ tháng 3/2015 tới tháng 1/2016 mới được thi bác à.
Ban đầu đóng học phí có 3,5 triệu. Và sau đó một đống phí khác. Tính tổng lại khoảng 7,5-8tr. Dạy thực hành thì xe củ chuối + mấy thằng thầy còn oắt con mất dạy, chửi lên đầu lên tai (xe + thầy chung của Tiến Thành).
May nhờ mấy đứa học chung lên quậy ở trung tâm đòi gọi CA tới, bắt viết cam kết cho thi mình mới được thi ké. Còn không không biết lúc nào mới được thi nữa.
Nhân tiện muốn học trung tâm nào thì cứ lên Google gõ "trung tâm dạy lái xe xxx lừa đảo", cái nào có phốt là dẹp cho đỡ tiền mất tật mang.
Thân!
Cái này nó báo giá trọn gói, tui mới hỏi hôm tuần rồi là 6tr800 lận.

Tập Lái
22/5/16
8
1
3
33
.. Thành công ở LVL vs 3/2 qua ngã 4 ng ng lộc chút.. cả 2 trung tâm đều bt hết.. thầy thì k đòi hỏi gì.. xe thi hơi cùi chút...giờ học thì ít.. 15 tiếng.. gặp thầy thì bị ổng cắt h`.. phần này chú làm cứng vs ổng là dc ks... nói chung tiền nào của đó... có khiếu thì 15h học là học đủ r.. còn loạng choạng thì nên DK trung tâm khác cho chắc như Hoàng Gia.... Hải nam... Trường An ( riêng trường An huỳnh Văn bánh..đúng 3 tháng bác có bằng..) Nếu DK ở LVL chắc nó cho thi ở nhà bè.mà củng hên xui thôi có khi củ chi... xe nhà bè đa số xe số lùi phải móc như móc Cua ấy ~~! . còn xe củ chi ok hơn chút... số lùi bằng côn tay luôn khỏi lo...mấy trường trên là bạn mình học qua hết r... nhưng mà giá chát lám.. nếu bác tự tin zô bản thân thì DK Thành Công ..giá cho bác tham khảo... HG ( 9tr ) .. HN ( 8tr ) ... Trường An ( 8tr) .. Cuối cùng là nếu bác có điều kiện.. thì nên xem xét những trường trên.. đừng vào Thành công .. vã quá mới qua thành công... Chúc Bác chọn được trường ưng ý ... :3dnhacnon:

• Like
Reactions: minhthiennh
Tập Lái
1/8/16
42
11
8
39
vừa mới đóng tiền bên Thành công xong thì đọc dc bài này :((((((((((((((((((((((((((((((

Tập Lái
16/8/16
23
10
3
TC q7 chắc đc vì của nhà bè mà , né TC 3/2 ra nha bạn.

Tập Lái
26/9/16
1
1
3
35
Học lái xe ở 301 Lê Văn Lương, P.Tân Quy, Quận 7 là ok nhất..KHÔNG CÒ--KHÔNG TIỀN GIÁM KHẢO-- KHÔNG PHÁT SINH--KHÔNG QUA TRUNG GIAN..(Sân thi tại Nhà Bè) Bên đó báo trước học phí, ngày thi cho mình luôn..nếu tới ngày thi bạn bận việc hay đi công tác bạn hoãn lại muốn thi lúc nào cũng được 1 tháng tới 2-3 khóa thi..đóng trước 3 triệu à, phần còn lại thì chia ra nhiều đợt đóng. Mình với anh mình đăng ký gói chưa biết chạy được giảm mỗi người 300k.Hôm trước ngày dợt cảm ứng mình thiếu tiền Thầy phụ trách bên đó nói mình cứ dợt thi xong lấy bằng đưa cũng được, thầy tâm lý ghê.
Hạng B2 học phí trọn gói; 6.300.000
Hạng C học phí trọn gói: 8.800.000
Người đã biết lái:
Hạng B2 học phí: 4.000.000
Hạng C học phí: 6.800.000
Cảm ứng 400k/giờ muốn dợt mấy vòng thì tùy không bắt buộc nha.Xe dợt bữa sau yêu cầu thi thiệt luôn đã lắm
Các bạn tham khảo đi không học thì thôi , mấy bạn tư vấn bên đó dễ thương lắm, không chèo kéo như những chỗ khác đâu.Điện thoai nè 0933.18.76.76

• Like
Reactions: gold68
Tập Lái
1/8/16
42
11
8
39
Học lái xe ở 301 Lê Văn Lương, P.Tân Quy, Quận 7 là ok nhất..KHÔNG CÒ--KHÔNG TIỀN GIÁM KHẢO-- KHÔNG PHÁT SINH--KHÔNG QUA TRUNG GIAN..(Sân thi tại Nhà Bè) Bên đó báo trước học phí, ngày thi cho mình luôn..nếu tới ngày thi bạn bận việc hay đi công tác bạn hoãn lại muốn thi lúc nào cũng được 1 tháng tới 2-3 khóa thi..đóng trước 3 triệu à, phần còn lại thì chia ra nhiều đợt đóng. Mình với anh mình đăng ký gói chưa biết chạy được giảm mỗi người 300k.Hôm trước ngày dợt cảm ứng mình thiếu tiền Thầy phụ trách bên đó nói mình cứ dợt thi xong lấy bằng đưa cũng được, thầy tâm lý ghê.
Hạng B2 học phí trọn gói; 6.300.000
Hạng C học phí trọn gói: 8.800.000
Người đã biết lái:
Hạng B2 học phí: 4.000.000
Hạng C học phí: 6.800.000
Cảm ứng 400k/giờ muốn dợt mấy vòng thì tùy không bắt buộc nha.Xe dợt bữa sau yêu cầu thi thiệt luôn đã lắm
Các bạn tham khảo đi không học thì thôi , mấy bạn tư vấn bên đó dễ thương lắm, không chèo kéo như những chỗ khác đâu.Điện thoai nè 0933.18.76.76
mình lại đăng kí bên Thành công 3/2 chứ, nó bảo tháng 12 thi mà ko biết sao, thấy chỗ này nó sao sao đó

Tập Lái
6/12/16
6
2
1
37
Cũng mới thi hôm 30/11, đăng kí hồi t9 bên TC 3/2 tổng cộng hết 6tr5
Giờ giấc học cũng ok, thầy dạy thì bình thường, không vòi vĩnh cafe cà pháo gì.
Nhân viên chăm sóc khá nhiệt tình, gọi nhắc nhở đi học, bổ sung giấy tờ, nói chung cứ có gì là gọi thông báo.
Nói chung khá ổn

Tập Lái
20/4/16
5
10
3
Cuối cùng bác chủ đã đăng kí học đâu chưa, em cũng đang ở quận 7 và cũng đang tìm hiểu chỗ học B2 mà chưa biết nên học ở đâu. Nếu bác học ở đâu rồi chia sẻ cho em với. Thanks bác!