Hạng F
5/3/10
5.995
31.342
113
Bạn mình nhờ tuyển: Công ty dịch vụ doanh thu nghìn tỷ thuộc tập đoàn to vật nên về công việc và chê độ lương bổng khỏi bàn. Cần tuyển kể toán trưởng có kinh nghiệm và biết tiếng Anh. Nơi làm việc : Thủ Đức giáp Biên Hoà Đồng Nai

Hạng F
5/3/10
5.995
31.342
113
sao không đăng nửa trang Tuổi Trẻ cho xứng tầm tập đoàn
tuyển trong này anh chủ dán cột đèn hiệu quả hơn :)
Còm của 1 người chủ nhỏ, chưa từng đi làm thuê
MÌnh hầu anh 1 số vd về việc tuyển qua kênh quen biết: (1) tập đoàn to vật nhưng các cost Center đều muốn tiết kiệm chi phí , thời giờ địa ai đi tuyển qua 1 trang báo cả; (2) giả sử có người cũ đang làm & muốn thay đổi thì dở hơi mới đăng báo; (3) ktt là vị trí nhạy cảm nên có người giới thiệu vẫn yên tâm hơn

đấy chỉ là 1 vài vd, mấy anh giàu có không làm thì xê ra nhen

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
anh cho thêm thông tin để mình forward cho bạn mình tham khảo xem đủ chuẩn k, hiện cũng đang làm trong công ty Việt Nam doanh thu nghìn tỉ

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
Còm của 1 người chủ nhỏ, chưa từng đi làm thuê
MÌnh hầu anh 1 số vd về việc tuyển qua kênh quen biết: (1) tập đoàn to vật nhưng các cost Center đều muốn tiết kiệm chi phí , thời giờ địa ai đi tuyển qua 1 trang báo cả; (2) giả sử có người cũ đang làm & muốn thay đổi thì dở hơi mới đăng báo; (3) ktt là vị trí nhạy cảm nên có người giới thiệu vẫn yên tâm hơn

đấy chỉ là 1 vài vd, mấy anh giàu có không làm thì xê ra nhen
nói chứ ktt dễ đi tù phết :D hihi

Hạng F
5/3/10
5.995
31.342
113
ảnh nói đúng
sau này có KTT - lính hỏi head hunter nào săn anh - hổng lẽ trả lời : nhờ CNL :)
kkk
Moá anh ấu trĩ quá. Kiểu như anh thì phải nhà biệt thự giày Tây xe 4b mới không bị khinh
Nể tình quen biết mình thông não cho anh phát: đối với anh cty phải tuyển người qua head hunter hay đăng nửa trang báo to vật mới là ngon. Còn bọn làm thuê thì cách nào nhanh và hiệu quả thì phang thôi. Nói thêm cho anh tịt luôn: đăng trong cnl đối với mình hiệu quả, sáng giờ có nhiều pm và mình đã đẩy qua kia rồi, để xem chốt được mình đi nhậu rủ anh theo nhe

Hạng F
5/3/10
5.995
31.342
113
nói chứ ktt dễ đi tù phết :D hihi
Quan niệm này xưa rồi và chỉ đúng với các cty làm ăn dối trá
Các công ty lớn có DoA và sổ sách rõ ràng giao dịch mình bạch thì ktt còn tiến xa và học hỏi nhiều

• Like
Reactions: fireprince