Hạng B2
2/8/12
455
45
28
halogen nói:
chu_bo_doi nói:
heou nói:
halogen nói:
từ 80 thắng xuống 30 trong tíc tắc? sao làm dc?
Đúng là..... tăng thêm 50 thỉ dể chứ xuống 50 thì khó àh

thì cứ từ từ mà xuống!
mấy lần chạy em ko để ý cái bảng này, xxx mà đứng ngay bảng bắn thì rụng như sung luôn :D
Hehe, xxx mà đứng ngay bảng này bắn thì đúng là rụng như sung thiệt nhưng cũng chẳng có tác dụng gì cả, vì từ bảng này trở đi mới có hiệu lực.:D:D
Từ 50 mà giảm xg 30 thì cũng được nhưng hơi nguy hiểm, hiện nay hầu hết xe đời mới đều có hệ thống ABS thì đạp mạnh 1 cái tốc độ giảm rất nhanh xe ghì xg liền, chỉ có điều nguy hiểm quá thôi, vì còn có người trong xe, rồi còn xe sau lên tới mà kh thắng kịp thì mông em tan tành mất.:D:D

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Đuờng đấy mà cao tốc cái giề. Trâu bò, xe công nông, xe đạp, xe máy chạy tán loạn. Luới ngăn khu dân cư đuợc trổ cửa thoải mái, còn in đầy dấu đất đỏ trên mặt đuờng. Chạy ghê bỏ bu.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
thank bác chủ.

đoạn này chơi bứt gân vậy từ 80 xuống còn 30 là thắng cắm đầu luôn đó chứ.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
Hôm qua, mình cũng phải mò mẫm đi qua con đường này mà không biết tốc độ bao nhiêu.
Hôm nay quay về hỏi cô bán vé là được chạy bao nhiêu? Cố ấy tỉnh bơ : Anh cứ phi thoải mái kể cả lạng lách đánh võng.
Đệch mxx. gần cuối con đường thấy cái bảng 30 làm mình thắng cắm đầu. Đồ đạc trên xe văng tứ tung, chai lọ kêu rổng rẻng.
Sao lại có cái thứ ngu vậy nhỉ, chưa thấy con đường nào tại VN mà cái bảng chỉ dẫn bắt đầu và kết thúc cũng không có.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
vừa rồi em không đi Đà Lạt , mà mấy chiến hữu em vừa rồ đâp Lên Khương 190km/h , gặp bảng này chắc thắng lộn mấy vòng quá @@

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Các bác đặt cược đi, khi nào bảng này được gỡ xuống? Em phán cuối tháng, nhưng chưa biết tháng nào!

Em nhớ hồi xưa đi bắt cá, phải kiếm đoạn sông nào có uẩn khúc mới thả lưới được!
xxx thừa biết là nó tầm bậy, nhưng ngu giề báo cáo anh Chánh!

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Từ 80km xuống bất ngờ 30km đúng là nguy hiễm thật. Chánh thì không thấy,không biết, xxxxx thì biết nhưng cố tình lơ để kiếm ăn. Chán cho cái xã hội này thật