Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
RE: Cảnh báo các thành viên tại Biên Hòa

Em nghỉ chắc là không đâu, nhưng nếu quen thì từ mất cắp chuyển qua va chạm cũng được.;)

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Xin chia buồn với bác - Xe xịn nó khổ vậy đó :D Mà bác đã mua mới chưa bác

Trích đoạn: Nguyen

Bảo Việt có cả bảo hiểm mất cắp hả bác, chi tiết thế nào bác cho anh em biết với

Bác mua thêm bảo hiểm mất cắp phụ tùng với mức phí là 10 % của phí BH thân vỏ.

VD- Bác nộp phí mua BH thân vỏ là 5tr thì bác nộp thêm 500K nữa là 5.5tr. Mất gì đền nấy, y như bác Dô Lề nói. :D

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

Đúng rồi, tui hài lòng với "sản phẩm" này của BV.

Hôm qua đụng "đít" xe tải (do xe tải thắng quá gấp để tránh 1 thằng đi xe máy lấn tuyến ở Bien Hoà). Hiện nay xe tui đang nằm chờ BV đền 50+ Triệu cho con Jolie đây, có 17 món hư hại, nó chỉ đồng ý thay mới 9 món, còn 8 món thì sữa chữa. Tui không đồng ý, đang chớ sếp BV quyết địng trong nay mai.

Đang hy vọng đây ....

Bác Dô Lề, em vừa mới chia tay BV xong, bà mịa nó, bán thì nói ngon nói ngọt đến lúc trầy xước đòi nó đền thì nó đày đọa em đi xin xác nhận với lại nhân chứng. Dù nó có BH mất phụ tùng em cũng không chơi với nó nữa.

Em quay qua mua BH của Bưu Điện, làm việc với em Vy rất dễ chịu (hy vọng khi đòi bồi thường cũng dễ chịu như thế). Khi em hỏi là sao BĐ không bảo hiểm mất phụ tùng thì em Vy nói là nếu anh bị mất đồ thì em cũng có cách đền cho anh được...he...he...thế là em yên tâm rồi.

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Cái khó là bác Laithang tìm cách nào đem xe lên Trần Bình Trọng mà không bị *** hỏi đấy chứ. Nếu bác không cần gấp thì em sẽ lấy cặp kính của Ham Ăn Quá Trời rồi thứ 7 này sẽ mang đến tận nhà bác lắp. Sẵn dịp trò chuyện với em nó 1 chút...:D:D

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Chia buồn cùng bác laithang

Đạo chích tìm đủ mọi cách để chôm đồ, Sài Gòn còn trắng trợn hơn nữa cách đây vài tháng em dừng đèn đỏ ở 1 ngã 4 THĐ Q1 bất thình lình chiếc xe Dream chở theo 1 thằng ngồi sau trờ tới làm cái xẹt đi mất 1 cái lỗ tai :mad:

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Em đi Biên Hòa toàn chui vào cái khách sạn tên gì gì ấy (ở trong đường nhỏ, phía ngoài là đường 1 chiều), có bảo vệ trông nên hổng bao giờ mất đồ trên xe, chỉ mất cái khác thui :D:D:D Kotex chắc là biết chỗ này.:mad::mad:

Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam

To : Bác Dodge chưa lắp mới Bác ạ, cũng đang nhờ Anh Em trên oto kiếm dùm nhưng " thịt mỡ dưa hành " còn nhiều nên chưa thấy ai đi làm cả.
Mồng 4 tết tính rủ cả vioswhite xuống nhà Bác " quậy " chơi nhưng đành phá sản_ chán qúa, thôi để dịp khác Bác nhé.

Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam

Cũng đang tính mai hay mốt cứ nhắm mắt đưa chân *** xuống SG làm lại thôi, chứ ngồi bó gối kiểu này thì đi tu chùa cho xong