RE: Cảnh báo các thành viên tại Biên Hòa

:)
Trích đoạn: polar bear

Em đi Biên Hòa toàn chui vào cái khách sạn tên gì gì ấy (ở trong đường nhỏ, phía ngoài là đường 1 chiều), có bảo vệ trông nên hổng bao giờ mất đồ trên xe, chỉ mất cái khác thui :D:D:D Kotex chắc là biết chỗ này.:mad::mad:

Bác cứ theo Kotex có ngày chiếc Xe của Bác không mất tai mà Bác ...mất tai đó .. Bảo trọng nhé ! Chứ Chú Kotex nhà ta là ghê lắm đó ... đi đêm có ngày gặp ...Sư tử ....:D;);):D

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

Trước Tết Em được một số người cảnh báo là hiện nay tại Biên Hòa nạn ăn cắp kiếng xe xẩy ra rất nhiều.
Đúng là chạy trời không khỏi nắng, ngày mồng 03 tết, mới để xe trước nhà, vào nhà tranh thủ đớp 01 khoanh bánh tét là ở ngoài nó bẻ ngãy và mất luôn 02 cái gương hậu; Làm mấy ngày này chỉ ngồi ở nhà mà ức anh ách, nhìn xe bây giờ như con chim cánh cụt ý.
Bác nào biết có chỗ nào bán ờ TP HCM chì dùm cho Em với ( Mitubishi lancer gala ) cả kiếng lẫn miếng nhựa đen đỡ kiếng. Cám ơn các Bác nhiều.
Em thành thật chia buồn với pác nhé,thôi ae đi dâu thì cũng phải cẩn thận,đâu phải ở mỗi biên hòa thôi đâu Hn đầy ra đấy,hôm rồi ông già em cũng bị vặt,nhưng ko phải 2 quả đằng trước mà là đằng sau của em MB140,nghĩ mà tức anh ách,mấy mang ngử trên xe như thế mà nó lấy ko biết(có người ngủ hẳn hoi)bây giờ bọn nó liều quá

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

to bác Laithang : Hôm nào rảnh bác xách xe chạy xuống Trần bình trọng đi bác , đảm bảo trong vòng 1h là xong thôi - Y zin 100%, giá cả thì cũng rẻ thôi mà bác - bác đừng lo, tại tui hay đi lắm nên biết, bác đi xe mới ít bị nên ít đi mai mốt nó cũ đi hoài hì hì :D

Tập Lái
1/3/05
4
0
0

Vừa rồi có anh bạn cũng bị bẻ gãy mất 1 gương chiếu hậu bên phải xe Gala lancer để lại cái cùi và 2 sợi dây điện lòng thòng tại Thủ Đức khi đang ngồi uống cafe. Các bác nhớ cẩn thận..

Tập Lái
28/2/05
10
0
0
Visit Site

trùi ui tui ở Biên hòa, nhưng xe tui vẫn ngon lành chưa bị luộc một cái gì hết, tui nghĩ các bác chui vào đâu đó nên mới bị luộc, nếu bác nào bị luộc hãy fone cho tui nhé, để tui đi báo công an dùm cho, hi hi hi

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: lamkieuchau

trùi ui tui ở Biên hòa, nhưng xe tui vẫn ngon lành chưa bị luộc một cái gì hết, tui nghĩ các bác chui vào đâu đó nên mới bị luộc, nếu bác nào bị luộc hãy fone cho tui nhé, để tui đi báo công an dùm cho, hi hi hi

Chắc là xe bác chưa ra khỏi nhà thì con vợ cả nó đã vặt 2 tai của bác rùi, làm sao tai con vợ 2 mất được.:D:D