Tập Lái
27/8/13
0
12
2
Nếu bác ý thức được vậy thì tại sao không trực tiếp tham gia group facebook cư dân đang bức xúc đó và đề ra ý kiến giúp đỡ cách xử lý với CĐT, vì bác cũng là 1 cư dân (như bác nói). Chứ bác lên trên os này phân bua thì được gì?
Thêm nữa cách bác nói có vẻ như không quan tâm CĐT có làm sai hay ko, vì "tình cờ" bác rảnh bác vào họp. Chứ cái chuyện sai của CĐT xảy ra gần cả năm rồi. Chắc bác giàu quá nên không quan tâm cái nhà mình mua thế nào nhẩy?
Tôi tìm mãi vô được 2 group mà Ko biết có đúng group chưa, nếu được bạn add tôi vô giúp ( Văn Quý Minh Hiếu), về việc bức xúc thì 9 người 10 ý anh nói tôi hỗ trợ thì hỗ trợ làm sao?
Tôi không muốn tranh cãi, mỗi người mỗi việc riêng, việc nào quan trọng xử lý trước, cái nào hỗ trợ được thì mới hỗ trợ.
Trân trọng.

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Thật sự ở dưới như thế nào chứ ở trên, anh Nguyễn Bá Sáng rất Ok. Chỉ cần mình đúng thì ảnh sẽ làm theo, cái đó tôi nói thật, cần gì tôi sẽ nói chuyện trực tiếp với anh ấy nếu anh ấy sai và cư dân ta đúng.
Tất cả những việc làm của mọi người thực sự không biết ảnh nắm chưa nữa là ... Hiếu cũng chỉ nghe nói lại chứ cũng chẳng biết thực tế luôn. Haiza
Theo kinh nghiệm đi làm của mình, đừng bao giờ tin tưởng tuyệt đối người khác bởi vì mình không biết chắc được trong thâm tâm họ đang nghĩ gì, làm gì, người Chủ luôn khôn hơn nhân viên và biết cách khéo léo lợi dụng nhân viên làm lá chắn cho mình.

• Like
Reactions: hieuvqmbds
Tập Lái
11/8/17
0
29
12
39
Thật sự ở dưới như thế nào chứ ở trên, anh Nguyễn Bá Sáng rất Ok. Chỉ cần mình đúng thì ảnh sẽ làm theo, cái đó tôi nói thật, cần gì tôi sẽ nói chuyện trực tiếp với anh ấy nếu anh ấy sai và cư dân ta đúng.
Tất cả những việc làm của mọi người thực sự không biết ảnh nắm chưa nữa là ... Hiếu cũng chỉ nghe nói lại chứ cũng chẳng biết thực tế luôn. Haiza
Không nói thì nta nghĩ mình ngu, nhưng khi nói ra rồi thì khẳng định là mình ngu luôn chứ ko còn nghĩ nữa. Để mình chỉ cái ngu cho nha:
- Ở trên điều hành cty kiểu gì mà bao nhiêu email đều CC cho ông sáng mà ổng ko biết
- Ở trên ok mà ko điều hành đc ở dưới để ở dưới làm điều bá dơ là thuê giang hồ đe dọa cư dân, mà em gái ổng thuê chứ ai
- Cái ngu nữa là nhân viên của cty mà vô đây đào mộ cái topic này lên hoài vậy, muốn tiếng xấu của cty càng nhiều người biết càng tốt hả?

Đừng tỏ ra nguy hiểm nữa plzzz

Gum confirmed
Hạng C
20/3/15
572
2.952
93
Hihi.
Toàn mấy bác sale bắn phá nhao.
Stop đi mấy bác ơi.
Cuối cùng là An Gia có giải pháp nào cho cư dân không ?

Tập Lái
27/8/13
0
12
2
Không nói thì nta nghĩ mình ngu, nhưng khi nói ra rồi thì khẳng định là mình ngu luôn chứ ko còn nghĩ nữa. Để mình chỉ cái ngu cho nha:
- Ở trên điều hành cty kiểu gì mà bao nhiêu email đều CC cho ông sáng mà ổng ko biết
- Ở trên ok mà ko điều hành đc ở dưới để ở dưới làm điều bá dơ là thuê giang hồ đe dọa cư dân, mà em gái ổng thuê chứ ai
- Cái ngu nữa là nhân viên của cty mà vô đây đào mộ cái topic này lên hoài vậy, muốn tiếng xấu của cty càng nhiều người biết càng tốt hả?

Đừng tỏ ra nguy hiểm nữa plzzz
Cây ngay Ko sợ chết đứng bạn ơi.
Người nào sai người đó chịu kể cả CĐT
Cam ơn bạn đã chỉ ra cái ngu của tôi, nó nhiều quá và bây giờ tôi mới nhận ra. Bạn thì thật tuyệt, thật đúng nhưng bạn có mỗi một cái ngu là mang đồng minh ra bắn phá, mang cả Facebook lên ... ai làm vậy bạn có nói lại hay làm thinh?
P/s: Cái này là do tôi có mấy thằng em nó gửi link tôi mới biết mà lên giải bày chứ tôi quan tâm gì việc của bạn.

Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Hihi.
Stop đi mấy bác ơi.

Báo đăng ầm ầm rồi a, cư dân đưa lên đây cũng vì bức xúc quá thôi, thuê giang hồ chém chứ chẳng phải đùa
Trước tham quan An Gia Garden e cũng ấn tượng mạnh với AG & DK vì các bạn làm việc tương đối chuyên nghiệp và ít nổ
Sắp tới tính xuống tiền Paranoma giờ phải cân nhắc lại chút

• Like
Reactions: lhpd1991
Tập Lái
11/8/17
0
29
12
39
Cây ngay Ko sợ chết đứng bạn ơi.
Người nào sai người đó chịu kể cả CĐT
Cam ơn bạn đã chỉ ra cái ngu của tôi, nó nhiều quá và bây giờ tôi mới nhận ra. Bạn thì thật tuyệt, thật đúng nhưng bạn có mỗi một cái ngu là mang đồng minh ra bắn phá, mang cả Facebook lên ... ai làm vậy bạn có nói lại hay làm thinh?
P/s: Cái này là do tôi có mấy thằng em nó gửi link tôi mới biết mà lên giải bày chứ tôi quan tâm gì việc của bạn.
Nếu là cây ngay không sợ chết đứng thì việc gì phải phân bua giải thích, chỉ có tật giật mình mới phân bua giải thích thôi bạn... bạn tự nghĩ thêm ha. Đã bảo là đừng tỏ ra nguy hiểm nữa, im lặng là vàng! AG bữa giờ chắc cũng nhận ra rồi đó... thấy im lặng rồi đó!

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
11/8/17
0
29
12
39
Hihi.
Stop đi mấy bác ơi.
An Gia nói sẽ lấy ý kiến cư dân bác ơi, nội dung lấy ý kiến như sau:
- Đồng ý chia sẻ tiện ích thì quí 1/2018 có sổ hồng
- Không chia sẻ thì không xác định thời hạn có sổ hồng
=> Nội dung này chỉ trao đổi qua điện thoại với anh Thắng giám đốc quản lý tòa nhà của An Gia. Cư dân đang chờ nó ra cái thông báo này thử coi nó lãnh về bao nhiêu đòn, coi nó gượng nỗi không. Không biết An Gia nó nghĩ gì mà dám phán vậy. Tưởng dân đen bây giờ dễ hù à. Pháp luật tuy có thể không đứng về phía dân đen nhưng cộng đồng, mạng xã hội luôn đứng về cái đúng, cái hay. Nên giờ dân đen cũng đỡ than trời không thấu rồi, chỉ cần than với anh otosg, anh facebook, anh youtube... là được. Không ai muốn gieo tiếng xấu cho cđt của mình vì nó cũng ảnh hưởng trực tiếp tới lợi ích của cư dân nhưng giọt nước tràn ly họ bí bách quá mới nói ra thôi. Mà chó cùng đường rồi thì đừng hỏi!

• Like
Reactions: baole87 and vnpeace