Hạng D
14/3/10
1.213
5.319
113
Sao đi đâu cũng gặp các bác phát ngôn kiểu này nhỉ? Các bác này quá ngây thơ, chưa từng bị dính bẫy, hay chính các bác ấy là XXX?
kệ đi bác, nói ai nói chả được:):):)

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
QL20 đoạn này nổi tiếng đủ trò từ xưa đến giờ....chẳng ai làm gì được gì...vì chưa thấy bác nào trên bộ đứng ra làm cho trong sạch.. lần nào cả....phải chờ đến ông trời phán xét, lũ nào thất đức bất nhân thì chúng lãnh, đời chúng chưa trả thì đời con, đời cháu, đời chắt....trước mắt các bác lái xe phải học NHẪN - KIỀM CHẾ BỰC TỨC...để đừng sụp bẫy...có nhiều cách AEOS đã nói, đơn giản nhất là nếu không đủ kiên nhẫn để bò theo chúng đến đoạn được phép vượt thì cứ tấp xe vào lề...xả nước....bác nào mà lâu lâu mới qua lại QL20 này, không chú ý, thiếu kiên nhẫn là 100% dính....

Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Chạy sai thì chịu, chim mồi hay không cũng vậy
Nếu đoạn đường trống trải, được phép chạy 50 km, mà có xe phía trước chạy 20km/hour , mà không nhường cho xe sau chạy, thì đó là gi vậy bạn. CSGT phải phạt những xe này vì tội cản trở lưu thông. Phải truy tố những tổ CSGT này vì không hoàn thành nhiệm vụ (! ).

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Nếu đoạn đường trống trải, được phép chạy 50 km, mà có xe phía trước chạy 20km/hour , mà không nhường cho xe sau chạy, thì đó là gi vậy bạn. CSGT phải phạt những xe này vì tội cản trở lưu thông. Phải truy tố những tổ CSGT này vì không hoàn thành nhiệm vụ (! ).
Nếu chim mồi là hehe, một phe cả. Ơn Trên mới đủ quyền năng làm được chuyện phạt hay truy tố, bác ạ!. hihihi..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/6/15
1.967
2.977
113
chánh xác ( giả tài xế tải chạy chim mồi nên ăn mặc rất sạch sẽ trắng trẻo và tướng béo tốt ) và còn phất tay bảo mình qua đi :3dnhiumay:

Hạng B2
24/2/12
297
482
63
E đi sau một lần kiểu này cả 5-7 cây số, có một xe sau xe e không chịu nổi bực quá vượt luôn cả 2. Trước đó e có hạ kính xuống lắc tay mà hình như bác đó không hiểu ý e hay sao đó, khi xe sau vượt một chút thì chim mồi tấp lề và e có nhìn thấy nó quay đầu. Chạy thêm khoảng 2 km phía trước thì y như rằng xe vượt mới nãy bị tuýt vô. Khúc đó hình như rừng cao su trước khi tới chợ Phú Túc và thời điểm khoảng 2011, từ đó đến giờ trò mèo này không những tồn tại mà thấy còn tinh vi hơn trước :3dgian:

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Vậy đòi xem bằng chứng lúc mình vượt sai coi có phải là hình chụp hoặc video nó quay từ xe tải không !? Nếu đúng như vậy thì mình tìm hiểu xem việc ghi hình bằng chứng từ những xe tải chạy rề rề trên đường là đúng hay sai ! Bác nào đã chấp nhận cho lập bb vụ này thì sẽ có hình ảnh vi phạm lúc nhận qđ xử phạt up lên cho mọi người xem nha ! Nếu tụi xxx k đưa bằng chứng thì đâu có cơ sở xử phạt !

Hạng B1
9/1/16
53
26
18
Giờ thì em mới hiểu cái câu" có một loài chim không bao giờ bay" đó là chim mồi :)))))))))