Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
XXX sử dụng xe tải làm chim mồi khu này. Các bác lưu thông thấy xe tải không tải hàng chạy rề rề nhớ cấm vượt. Đích thị là chim mồi khu này

Đặt biệt là khu này XXX thay chim mồi liên tục. Mình đi lên xuống khách khu này thấy ngày nào 4b chết như rạ.

Tháng trước là xe tải biển 60 1 tài lái và mình đã dừng xe theo dõi thì thấy chim mồi đi vòng rừng cao su về
Hôm qua là xe biển T60 (xe mới đăng kí) lưu thông từ Phú Túc qua cầu La Ngà vòng về 1 tài 2 bảo kê

Tất cả đều là do XXX giả tài xế tải chạy chim mồi nên ăn mặc rất sạch sẽ trắng trẻo và tướng béo tốt

Nghiêm cấm vượt bậy khi lưu thông sau xe tải không chỏ hàng khu này

Ghi chú thêm sau khi xem lại cam hành trình thì thấy có 1 a xe khách vượt ở đoạn không liên tục và cán vạch liên tục khi vào lại lane do anh chim mồi cố tình chạy song song không cho vào lane. Nên các bác nào thấy vượt được nhớ nhìn xa coi khoảng cách vượt và vào lane có đủ hay không nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Nếu các bác đã nghi ngờ là chim mồi rồi thì nên tấp vô lề nghỉ mệt xíu, xả nước, uống nước, nghe nhạc, làm điếu thuốc năm ba phút rồi lại khởi hành tiếp, khi đó mình đạp đúng tốc độ đỡ bị ức chế hơn là bám đuôi 30-40, em đã thử kiểu này rồi, thấy cảm giác rất yomost! Em thường cộng thêm 30 phút cho thời gian dự kiến, chỉ vượt tại những nơi cho phép & đủ điều kiện thôi.

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Chạy sai thì chịu, chim mồi hay không cũng vậy
Dạ e có lần đi chơi gặp..chim..e đổi tài xuống xe đi bộ..thấy nhanh hơn cả xe hơi đấy ạ..tranh thủ tý giãn gân cốt và hút hít..Mình là công dân gương mẫu và chấp hoành luật lệ chứ kô là cho rớt chim

• Like
Reactions: aH0Ha