Hạng C
6/3/12
803
451
63
Dạ báo cáo anh bảo hiểm cũng từ chối đền vì nói lí do là thước lái ko bì hư hại gì (đá ko văng vào, xe ko bị đụng) thuỷ kích thì ko dc. Hãng cũng từ chối bảo hành luôn.
Xe còn hạn bảo hành - lỗi ko phải của khách - hãng từ chối ko bảo hành, bảo hiểm từ chối đền - khách hàng bỏ tiền ra mua xe mua bảo hiểm lại là ngừoi thiệt nhất.

Làm thư khiếu nại lên hãng hản hoi thì hãng ko dám ra thư bằng văn bản trả lời, gọi số hotline ko ai nghe, gọi lại số ‭028 35889123‬ này cũng ko ai nghe. Liệu có phải hãng đang trốn trách nhiệm và đổ hết lỗi cho khách hàng!
Lúc bán xe thì niềm nở hứa hẹn đủ thứ, đến lúc xảy ra chuyện thì ko thấy đâu
Mec không ra văn bản tức là Mẹc chưa tự tin vào kết luận của họ hoặc sợ truyền thông. Vậy để đỡ mất thời gian, bác cứ dùng truyền thông để chia sẻ thật mạnh cách xử lý củ chuối "đem con bỏ chợ" của Mec.
Đảm bảo sẽ có rất nhiều người ủng hộ bác, đặc biệt là các bác yêu Vinfast :)

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Tình hình hãng có thư trả lời là từ chối bh. Mêr VN làm ăn gian dối ko tôn trọng khách hàng
Đọc đến đây thấy bác như quăng bom. Chả có dẫn chứng cụ thể gì hết?

• Like
Reactions: wot
Hạng B1
24/3/17
51
53
18
34
lên trang chủ rồi , để xem họ giải quyết ntn . Hôm vụ cháy xe hãng cũng đá qua bh , bh đá qua hãng … sau mấy vụ này e nghĩ chắc cố lên bmw ăn dày hơn tí còn đỡ hơn mua mer

Hạng B1
5/2/12
62
60
21
em chỉ có thắc mắc là đồng dạng xe Đức đắt tiền, Mercedes bảo hành 3 năm trong khi Porsche bảo hành 5 năm mà sao các bác toàn đi Mercedes? Em thấy Porsche sang hơn mà :D

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Mec không ra văn bản tức là Mẹc chưa tự tin vào kết luận của họ hoặc sợ truyền thông. Vậy để đỡ mất thời gian, bác cứ dùng truyền thông để chia sẻ thật mạnh cách xử lý củ chuối "đem con bỏ chợ" của Mec.
Đảm bảo sẽ có rất nhiều người ủng hộ bác, đặc biệt là các bác yêu Vinfast :)
tức quá... tối gọi lái vào đổi con vinfast vậy.

À trên OS kiểu gì mà ko có nhân viên PR của Mer... chắc sẽ lưu ý và gọi điện cho bác chủ thôi....

Hoặc nhận 1 cái trát hầu tòa ko chừng :))

Hạng B1
24/3/17
51
53
18
34
Pors đẹp, mạnh, sang, bền thì đắt hơn là phải rồi.
Thì em nói gì đâu , em đang giải thích cho bác kia hiểu vì sao mer lại nhiều hơn Pors thôi … vì rẻ . Như kiểu vios cùi ghẻ mà sao chạy đầy đường ấy trong khi lex tốt hơn nhiều …

• Like
Reactions: singapore12