Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Đuờng Trần Văn Đang đoạn mới mở rộng ra bờ kè cũng có 1 đám ăn vạ để gây sự đó. Buổi tối nhậu xong bọn đó hay kiếm xe cà khịa. Thuờng chạy chiếc Dream hoặc chiếc Wave cũ cũ.

Hạng B2
6/2/08
392
3
18
saigon
Gặp em là em tông bỏ mẹ tụi này luôn. Mất vài chai (hay vài chục) cho chúng lê lết cả đời. Nói thế thì ác nhưng phải lái ác trị cái ác mới xứng.
Hôm 5/8 em cũng thấy 2 thằng ép đầu xe của cha con ông già kia (trông như ở quê mới lên để vòi tiền). Em dừng xe giữa đường quan sát chúng làm kẹt xe, CSGT từ vòng xoay bước qua hắn mới bỏ đi và em cũng bị CSGT đuổi đi luôn. :). Nế không có CSGT chắc chúng "bóp" được 2 người này rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/2/08
392
3
18
saigon
otobinhthuan nói:
Tông lần nào chưa mà mạnh miệng vậy bác ?
Rồi bác ợ. Năm 2003, em mất 2 chai còn nó mất 2 cái răng cửa. Xe bị giữ 2 ngày ở Quận 3. Em ghét cái thói "xe nhỏ" ăn hiếp "xe lớn" lắm nên mấy vụ này hay làm em "lên máu" lắm còn bình thường là em nhịn hết

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
ối, ngay gần chỗ em làm việc nhỉ, ngày nào em cũng qua đây mà chưa gặp cảnh này ... tuy nhiên các bác hết sức chú ý là khu lữ gia gần đó cướp giật nhiều vô số, chắc gần đây đói quá nên ra ngã tư này "làm ăn" luôn ... bọn này đa số có băng có "hàng" cả đấy ...

Tập Lái
28/3/11
11
0
0
huygb nói:
Đuờng Trần Văn Đang đoạn mới mở rộng ra bờ kè cũng có 1 đám ăn vạ để gây sự đó. Buổi tối nhậu xong bọn đó hay kiếm xe cà khịa. Thuờng chạy chiếc Dream hoặc chiếc Wave cũ cũ.
Tưởng khu nhà em chỉ nổi tiếng quán nhậu pede ai dè lại có thêm món này nữa ta , để mai mốt đi đoạn này để ý mới được :mad:

Hạng B2
4/2/11
234
0
18
51
sound&noise city
anh_sai_lam nói:
Ngay góc đó có Trụ sở Cảnh sát PCCC...bác vào kêu giúp là sẽ được ngay ...:D...
Ơ cái nhàbác này có ý hay nhể!!thế gọi các chú cứu hỏa này ra xịt nước hà bác?thế xong việc các chú í có đưa cái hóa đơn không hở bác?(nhà em là phải là hóa đơn VAT chứ phiếu thu là em ứ chịu nhá)....á! em nghỉ khi nào có sự cố như vậy mình nhờ các bác nhà đòn Công Thọ gì đấy giúp một tay thì hay nhỉ !

Hạng B2
15/2/11
306
1
16
TommyT nói:
Ơ cái nhàbác này có ý hay nhể!!thế gọi các chú cứu hỏa này ra xịt nước hà bác?thế xong việc các chú í có đưa cái hóa đơn không hở bác?(nhà em là phải là hóa đơn VAT chứ phiếu thu là em ứ chịu nhá)....á! em nghỉ khi nào có sự cố như vậy mình nhờ các bác nhà đòn Công Thọ gì đấy giúp một tay thì hay nhỉ !
Đúng thật là giờ khi ra đường, công dân cũng phải tự biết mình để mà tự "bảo vệ" lấy mình mà thôi.

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
May cho bác chủ quá. Tụi này luôn có đồng bọn, khi bước xuống xe bác nhớ khóa cửa.