Hạng B1
6/4/15
87
101
33
38
Ho Chi Minh City, Vietnam
Gặp tui là thế này , xxx quắc vào hỏi , trả lời " tui dán gì kệ cha tui , đăng kiểm không bắt bẻ thì thôi chứ mấy chú bắt bẻ gì lỗi này . Xe tui dán cho kín , nhiều khi đi trên đường hứng chí tấp mịa vào lề , quắc em đứng bên vệ đường vào làm phát , không lý ko dán cho mấy ông nhìn ah . Hay nhiều khi tui đi xa , ko tắm được , chỉ thay đồ , tui cởi đồ trên xe thay luôn , ko dán thì khoe của ra ah . Hay nhiều lúc tui chở người mẫu , ca sỹ tụi nó lột đồ thay trên xe , ko dán thì mấy ông chảy máu mũi hết ah " . Kakaka....

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Xui lắm mới bị xxx vịn cái đó, mà em thì chả sợ, cùng lắm xin bb về.
Em cũng xin mấy chú cái bb xem nó ghi thế nào rồi về chụp hình up lên đây cho các thánh bình loạn.

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Em không biết các bác nghĩ sao hay sợ gì, chứ xx nào mà thổi em cái dzụ film cách nhiệt như vậy em sẽ nhỏ nhẹ nhận lỗi và xin cái biên bản về cái lỗi đó ngay kakakkaka

• Like
Reactions: mittokhoa
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em còn nghe có vụ csgt kiểm tra ko có búa phá kính sẽ bị phạt :), em đi santafe thì có cần mua búa phá kính ko? Hay em bị hù ?

Hạng C
31/8/10
843
291
63
Muốn bắt lỗi thì cứ xin mời xxx chỉ ra mình vi phạm điều khoản nào của văn bản pháp luật nào.

• Like
Reactions: virgo
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Em còn nghe có vụ csgt kiểm tra ko có búa phá kính sẽ bị phạt :), em đi santafe thì có cần mua búa phá kính ko? Hay em bị hù ?
cái vụ búa này hình như có bác nào chạy xe kinh doanh (16 chỗ) bị xxx hỏi rồi thì phải ?

• Like
Reactions: virgo