Hạng B2
28/8/14
234
266
63
28
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Kinh! Bắt lỗi trang phục của lái xe taxi đúng là chỉ có ở xxx Việt Nam.

Lũ cờ hó này ngày càng lộng hành, bản chất chỉ đúng với một tên gọi duy nhất là bọn cướp ngày, ngang nhiên và hống hách, dám thách thức tất cả. Nhìn vẻ mặt kênh kiệu của xxx và thái độ dọa nạt anh tài taxi là "không chấp hành mệnh lệnh với nhân viên nhà nước" nghe thật sự sôi gan.

Lũ đê tiện này trời sẽ không dung, đất sẽ không tha đâu!

Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Ai chà, các anh í đọc tin có tài xế taxi bên TQ ko mặc quần chở khách, nên nhanh chóng triển khai biện pháp ngăn chặn ở xứ ta đây mà! Vậy phải hoan nghênh mấy ảnh cái nhỉ :D

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Căn cứ điều 23, điểm c như ở trên thì anh CSGT bắt đúng lỗi rồi, đó là về lý - còn về tình thì em nói thật bác nào đi kiếm cơm mà không coi trọng cái cần câu cơm của mình thì vứt ( lái taxi hay gì khác mà ăn mặc không đúng quy định cũng là hành vi thiếu tôn trọng khách hàng). Đề nghị các bác ra đường kiếm cơm thì phải tôn trọng người nuôi cơm mình nhé.
P/S: nhiều khi nhân viên em đi làm không mặc đồng phục, em cũng ngó lơ ( theo quy định là trừ lương)

• Like
Reactions: vancondibo
Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
hài, nếu taxi kiếm cơm thì CSGT cũng kiếm bánh mì, tại sao thằng taxi nó kiếm cơm thì các bác thông cảm thương yêu nó thế còn CSGT kiếm bánh mì thì các bác lôi tổ tiên mấy chục đời nhà nó ra chửi?

các bác muốn chửi hay muốn yêu em chẳng quan tâm, nhưng nên có cái gọi là công bằng...

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
28/7/14
569
769
93
Tại sao ông Viêm Gan (Van Gan?) tự té trên sân bóng bà con cười quá chừng, mà thằng thiếu não ... ý lộn thiếu tá tự té bà con chửi rầm trời?
Tại sao bác cũng kiếm rượu uống không ai chửi (có thể có vợ bác chửi), còn thằng chí phèo tìm rượu ở nhà cụ lý thì bị chửi?
:3ddanhdan:
Trả lời hai câu hỏi trên bác ngẫm lại câu trả lời cho bác @Kacee