Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
A! e biết xe đó rồi. Camry 2013 BS: 51A-78350.
Hôm thứ 7 05/4 trong khi đang ăn trua gần Toyota LTK Tân Bình, e nghe mấy anh thợ nói về chiếc xe đổi màu trắng sơn bị nhão mới kéo từ Toyota Lê Trọng Tấn. Do tò mò e giả người mua xe vào Toyota LTK dò la và biết chủ xe là Mr.Phương-0938 777 237 (hiện đang rất bức xúc). Bác nào quan tâm vụ này, thử ĐT bác Phương để rút KN
Đi ăn vô tình nghe mà nắm khá rỏ thông tin từ bs xe cho đến số phone mà còn nhớ t7 ngày 5/4 nữa mới ghê. Bác đúng là thiên tài. Thật bất ngờ, thật ko thế tin nổi.

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
còn bên hùng vương bảo dưỡng xe e xong ra mất hết cái nắp vòi xe

Hạng C
30/6/15
664
567
93
thiệt bó tay, phải cho 1 băng nghỉ việc luôn mới đúng

Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Minh sua xe o Toy Dong Sai Gon bi mat logo tren nap may Capo (xe camry 3.5Q), ve nha moi phat hien. Cung phai ngam bo hon lam ngot.
Minh sua xe o Toy Dong Sai Gon bi mat logo tren nap may Capo (xe camry 3.5Q), ve nha moi phat hien. Cung phai ngam bo hon lam ngot.
cái này không ai làm chứng cho bác được. Nếu bác kiện hay thưa cũng không có bằng chứng gì chứng minh bác có logo hay không. bác nên nhớ tụi toyota nó luôn có cái camera quan sát khi xe bác chạy vào dịch vụ .cái này nhằm mục đích xem có ai ăn vạ không. bác không kiểm tra xe trước khi nhận thì la lối gì. xe camry chứ đâu phải fo mà bác không thấy. có khi chạy về nhà bị rớt trên đường thì sao

Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Chào các Bác !
Vừa qua E tình cờ gặp lại mấy thằng bạn thời học lái xe, vô tình E biết được Toyota Tân Phú -188 Lê Trọng Tấn (CN của Toyota Lý Thường Kiệt) làm ăn rất bầy hầy. Cụ thể là xe để lại sơn là bị mất đồ, CVDV tại đây rất "già" luôn dặn khách hàng có tiền bạc tư trang thì lấy xuống và luôn có mộc KHÔNG CÓ ĐỒ CÁ NHÂN. Tại đây Bạn E đã mất 01 roi điện đành ngậm bồ hòn luôn.
Mới đây có tin này nóng làm cho Trưởng Phòng DV Đinh Quang Trưởng phải nghỉ việc do bao che cấp dưới làm bậy (bọc taplo xe Camry lấy 14,000,000 đồng)-TMV biết chuyện này- KH điện thoại phản ánh.
Mới nhất là hiện nay chất lượng sơn ở đây rất tồi, xe sơn đổi màu nguyên chiếc làm thấy ghê, KH phản ánh là sơn giống xe TQ, bề mặt sơn rất mềm ấn móng tay vào là để lại dấu. hư bề mặt sơnNghe đâu do lớp bóng kém chất lượng dẫn đến
Tôi đăng bài này không phải tôi muốn nói xấu toyota TP, mà tôi muốn cảnh báo cho ACE biết trước khỏi bị sốc khi làm DV tại đây

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
45
thế làm xe ở đâu...cho an cái tâm Bác