Hạng B2
17/9/10
404
37
28
chiumon nói:
Hôm lễ 30/4 lượt đi DL mình cũng bị 1 thằng tải cản đoờng khúc đá 3 chông và khi mình vọt qua nó lên đến rừng giá tỵ thì đoàn mình bốn chiếc bị dính hết
Lúc đó chắc bác quên những gì mình ghi dưới chữ ký hỉ

Tập Lái
27/2/13
25
0
1
Thật là hết ý kiến ! . Nếu có ý kiến , mình sợ mình mất văn hoá mất !. Vậy mà lãnh đạo của họ vẩn được phong hàm cấp Tướng dài dài .....,

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
Em cũng mới đi ĐL về, cũng gặp mấy chiếc tải bò ì ì ngay lane liền, thấy mấy chiếc chạy trước vượt, em cũng vượt theo nhưng may mắn là không gặp xxx.

Hạng B2
13/1/08
111
2
18
Lo vô đứng đường bạc tỉ , không bào lấy lại sao được , đúng là lũ dog

Hạng C
2/4/13
695
6
18
đi qua đồng nai là chán nhất, cửa ngõ của TP HCM mà thế này thì đất nước ngày càng mạt, chỉ có bọn chó là giàu thôi

Hạng D
4/10/12
2.191
3.565
113
Bác nói đoạn nào? Có phải gần cầu La Ngà không? Năm ngoái khi đi từ Đà Lạt về em có bị 1 vụ này nè:

- Trước khi đến La Ngà em ngờ ngợ mình bị bắn tốc độ, vì đang mải miết chạy 80, có đoạn xe công nông hay công trường, dân cư gì đấy em thấy biển hết tốc độ 50??? Nghi ngờ có thật!
- Đi xíu nữa thấy trước mặt là xxx
- E nhanh trí liền tấp phải vào quán nước ven đg trc khi tới xxx, cách xxx khoảng 100 - 200m ah!Không dám bò qua, mà cứ sợ xxx quảy xe tới bắt mình!?
- Mấy thằng bạn mình là dân đi phượt, có máy chụp hình, một hai chú (bạn mình) đem máy ra ngắm nghía (chỉ là anh em khoe máy nhau thôi), bỗng dưng có mấy anh mặt mũi bặm trơn chạy từ đâu tới quát tháo, giật máy hình ---> hiểu ngay là có giang hồ bảo kê xxx. Móa, bó tay
- Thế là xin lỗi, năn nỉ, bị bọn nó hù là kêu xxx bắt mình.
- Sau đó có 2 xxx chạy xe xuống chỗ mình, nhìn nhìn rồi chạy về trạm. Bọn mình hiểu là xxx cũng ko biết mình là ai, nhà báo hay gì gì...
- Rồi cả đám tính tiền xong, cho xe quay đầu về hướng lên Đà Lạt, bôn giang hồ nó cũng ko hiểu gì luôn, kiếm chỗ uống cafe tiếp vài h nữa quay về, thấy xxx cũng giải tán!

Kết luận xxx đoạn Đồng Nai - La Ngà quá khốn nạn, có vụ gian hồ bảo kê???!!! Nó ông bà ngày xưa hay gọi trong truyện dân gian là : Quan tham (xxx) & Dân gian (đám gian hồ bảo kê)!!!

Hạng B1
4/2/08
79
0
6
TP.HCM
Em không biết nhưng đã bị 1 lần từ trảng bơm về TPHCM đu theo xe tải 40km/h suốt khoảng 3km mặc dù đoạn này 80km/h xin cách mấy cũng không cho qua đành vượt phải lúc thấy trống.Vậy là dính chưởng liền,tức khí cãi một tăng với chú xxx nhưng cũng thua ( vì mình sai luật mà).Biên bản có chú xe tải bị chặn lại làm chứng luôn.Nhưng an ủi được chú xxx cảm ơn một tiếng khi đã hoàn thành công vụ.kaka...

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Em vừa đi Đà Lạt về ngày 1/5, đúng là XXX Lâm Đồng và Đồng Nai bày binh bố trận dày đặc và “tận tuỵ” làm việc thật…..Ko biết nó chụp lỗi ở đoạn nào, nhưng qua đoạn nó đứng là thấy 1 chú cầm tờ giấy đối chiếu biển số xe và ngoắc vào liên tục….Em nhờ lên OS mà biết được tình hình nên ko vượt ẩu, lấn vach liền gì hết…..Đi và về an toàn…..Thanks OS nhiều….

Tập Lái
31/5/07
39
84
18
Mấy bác cứ đi bình thường từ khúc lên dốc 12 khi qua thị trấn Định Quán (hướng về SG) đến đoạn có cái biển vào HỒ TRỊ AN là khúc gần đến lô cao su đó các bác.các bác cứ chạy bình thường không bắn tốc độ đâu nhưng sẽ có xxx trong quán caphe dùng máy quay phim ghi lại hình ảnh lấn len đấy các bác ah,có khi ghi hình ở trên dốc 12 xuống tận bắt đầu vào lô cao su mới bắt đấy ,cũng gần 30 km.em là dân thị trấn Định Quán hay đi sg-định quán bằng 2 bánh nhưng nhà e có xe khách chạy hợp đồng nên biết các mánh khóe này.các xxx bắt xe 4 bánh thường đi bán tải bks 00006 thì phải,của tỉnh đấy các bác đừng đôi co làm gì,đã kêu lại là dính hình ảnh vi phạm rồi đấy Thêm nữa là xxx Định Quán cũng đôi khi bắn tốc độ ở khúc bắt đầu lên dốc 12,các bác chạy chầm chậm thôi.đừng vượt ở những len liền thế là lành

Tập Lái
31/5/07
39
84
18
Mấy bác cứ đi bình thường từ khúc lên dốc 12 khi qua thị trấn Định Quán (hướng về SG) đến đoạn có cái biển vào HỒ TRỊ AN là khúc gần đến lô cao su đó các bác.các bác cứ chạy bình thường không bắn tốc độ đâu nhưng sẽ có xxx trong quán caphe dùng máy quay phim ghi lại hình ảnh lấn len đấy các bác ah,có khi ghi hình ở trên dốc 12 xuống tận bắt đầu vào lô cao su mới bắt đấy ,cũng gần 30 km.em là dân thị trấn Định Quán hay đi sg-định quán bằng 2 bánh nhưng nhà e có xe khách chạy hợp đồng nên biết các mánh khóe này.các xxx bắt xe 4 bánh thường đi bán tải bks 00006 thì phải,của tỉnh đấy các bác đừng đôi co làm gì,đã kêu lại là dính hình ảnh vi phạm rồi đấy Thêm nữa là xxx Định Quán cũng đôi khi bắn tốc độ ở khúc bắt đầu lên dốc 12,các bác chạy chầm chậm thôi.đừng vượt ở những len liền thế là lành