Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Các bác cho em hỏi: Có tin được hình ảnh bắn tốc độ không?
Có thể bắn ở đoạn 80km/h rồi phạt vượt ở đoạn đông dân cư 50km/h không? Có tin được chứng cư vi phạm bằng hình ảnh này không?

gon confirmed
Tập Lái
15/4/08
26
14
3
Hôm 27/4 em chạy về nhà ở Đà Lạt chơi, chỗ gần trạm thu phí Đồng Nai có mấy con dốc cũng có 1 chiếc xe tải chạy rất chậm, sau khi quan sát ko thấy xx thế là hơn chục xe vượt lên trên, chạy được khỏang hơn 2km bị mấy chú gọi vào 1 lọat, thì ra nó có 1 chíếc xe mồi, 1 thằng đứng dưới gọi bộ đàm lên, thắng ở trên nó ghi 1 list mấy trang giấy và lần lượt từng em nộp mạng; em đưa nó 500k mà nó trả lại, nó nói 1tr mới cho đi; mình có lỗi thì chịu phạt nhưng nó dùng cách này để bẫy mình thì thấy bọn xxx này đúng là quá mất đạo đức, các bác nhớ cẩn thận khi đi khúc đường này. Hôm đó mỗi lần nó gọi vào cả chục xe, chắc phải kiếm được vài trăm chai.

Hạng B1
12/1/13
63
2
0
gon nói:
Hôm 27/4 em chạy về nhà ở Đà Lạt chơi, chỗ gần trạm thu phí Đồng Nai có mấy con dốc cũng có 1 chiếc xe tải chạy rất chậm, sau khi quan sát ko thấy xx thế là hơn chục xe vượt lên trên, chạy được khỏang hơn 2km bị mấy chú gọi vào 1 lọat, thì ra nó có 1 chíếc xe mồi, 1 thằng đứng dưới gọi bộ đàm lên, thắng ở trên nó ghi 1 list mấy trang giấy và lần lượt từng em nộp mạng; em đưa nó 500k mà nó trả lại, nó nói 1tr mới cho đi; mình có lỗi thì chịu phạt nhưng nó dùng cách này để bẫy mình thì thấy bọn xxx này đúng là quá mất đạo đức, các bác nhớ cẩn thận khi đi khúc đường này. Hôm đó mỗi lần nó gọi vào cả chục xe, chắc phải kiếm được vài trăm chai.
Chứ cái giá ra đường đâu rẻ đâu.? :D

28/3/13
2.339
1.769
113
gon nói:

Chia buồn cùng Bác

Hạng C
20/6/12
675
670
93
Các bác vẫn cứ kêu.
Chim mồi vẫn cứ bò.
Không ai dẹp được cả.
Xxx vẫn mãi thu tiền.
Báo chí chẳng lên tiếng.
Xxx trên cứ bỏ lơ.
Phận đen khổ đến bao giờ...?

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
"Phận đen khổ đến bao giờ...?"
Khổ cho đến khi có 1 tay lái lụa anh hùng hảo hán "mất lái" đâm vào đám xxx đó cho tan đàn xẻ nhánh.

Hạng C
16/9/10
653
86
28
Những vụ này sao kg thấy báo chí lên tiếng hic hic!kg ai đứng ra quản lý ! Chán ơi là chán

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
lỗi vượt vạch liền này chính xác là phạt bao nhiêu vậy các bác ?

Hạng B1
27/4/12
86
80
18
50
Nghe mấy Bác nói làm mình nản quá.Hè này tính chở mấy đứa nhỏ đi đà lạt chơi, mà tình hình xxx dày đặt thế này, lại chim mồi, chắc phải chuyển hướng ra biển quá.