Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đếu hiểu? nhìn thẳng mặt nó chỉ, tao thích ko gắn gương bên phải đó rồi sao? ngon lập BB đi mày. ĐM tao biết nhà mày đó nha, coi chừng ông bà già mày khỏi ăn tết đó. Đây là chiêu mới e mới nghĩ ra khi gặp yellow dog.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Đọc thớt kia xòn đang nóng.. qua gặp thớt này.. ko lẻ em chửi bác chủ thì thiếu văn hóa quá.. bác viết vầy khác nào kêu mọi người hối lộ xxx? Làm gì có lỡi ko có kính bên phải ?

• Like
Reactions: baodng
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Không biết các bạn đã từng qua đây chưa nhưng nếu các bạn chống cự với XxX thì mình nghĩ rất nguy hiểm bởi các QCBX ở khu quốc lộ cực kỳ manh động , theo ý kiến của mình thì nên xử lý như vậy vì sự an toàn của bản thân .
Còn bạn nào thấy vô lý hoặc không hợp lý thì ok sao cũng được ! Đời mà .
Vậy thì bác hơi bị dư tiền rồi.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em thấy nick mới lập hôm nay, hơi có mùi, thôi bỏ qua

Tập Lái
9/2/15
4
1
3
35
Đọc thớt kia xòn đang nóng.. qua gặp thớt này.. ko lẻ em chửi bác chủ thì thiếu văn hóa quá.. bác viết vầy khác nào kêu mọi người hối lộ xxx? Làm gì có lỡi ko có kính bên phải ?
em thấy nick mới lập hôm nay, hơi có mùi, thôi bỏ qua

Sau khi bài viết chưa được 3 tiếng nhưng có 1 số ý kiến cho bài viết đa phần là không thích , từ đây mình có thể hiểu vẫn còn tồn tại một số bạn đọc nhiều hiểu ít .
Xin nói rõ ý nghĩa của bài viết :
1 Bài viết không bao giờ ủng hộ việc ăn bẩn của XxX

2 Bài viết hướng dẫn cách xử lý tình huống của đoạn đường đặc biệt này .
Các bạn nghĩ sau khi nói lý lẽ với XxX và chẳng may đụng độ với QCBX thì ai sẽ là người thiệt thòi trong chuyện này
Đừng nói là người viết chủ đề này thiệt nhé . Vì đoạn QL 1A này rất đặc biệt XxX ăn 1 cách trắng trợn và có vẻ như ko sợ bất cứ ai . Đã có nhiều người quay Clip ( bí mật hoặc công khai ) nhưng tình hình vẫn như vậy và không có gì thay đổi , có 1 số thì bị QCBX hăm dọa hoặc đánh . Chính vì vậy theo ý kiến cá nhân của mình thì riêng đoạn đường này mọi người nên cân nhắc khi xử lý tình huống với XxX và thật cẩn thận với QCBX