Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
huythanhtv nói:
CẶP GƯƠNG KIỂU SFC ...Hô hô!
huythanhtv nói:
Nhuong Lam nói:
Chia buồn cùng bác. Khu này la khu phức tạp nhất trong so các khu dân cư! E it khi nào qua đây trừ khi có việc cần.
Thanks bác ! mất cặp tròng gương cũng buồn trong lòng lắm !:(:(:(
Nhưng cũng an ủi phần nào vì được các bác lảnh đạn SFC quan tâm chia lại cho em cặp tròng có đèn led, lắp vào chạy ra đường mổi khi bật đèn báo rẽ trái, phải cảm thấy sướng …! Thanks bác Mackafee và bác Manhodessa !

Nó nè ! các Bác thấy có đẹp ko ?
Vậy lả trong cái rủi có cái ... đẹp! He he!
Đợt trước em cũng mất 2 tròng bên này. Nhưng may mà tìm lại được sau 30'.
Thế rùi bữa khác sang q6 thì bị tụi nó ăn nguyên cả 2 củ luôn ... Mợ kiếp!

Last edited by a moderator:
3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Xin chia buồn cùng Bác huythanhtv về vụ xe cộ nhé.Nhưng thôi,điều đáng mừng là Bác có ngày Tình nhân bên Bác gái và tốt lành về sức khoẻ.
Tối đấy,nghe đồng chí thanhchoray rủ nhậu với Bác em cứ tưởng là nói đùa,ai dè là thật.
Lần sau lên Sì Gòn nhớ alo Em trước nhé,gấp quá thì Em lại lỗi hẹn với Bác.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Đinh Khắc Hùng nói:
Xin chia buồn cùng Bác huythanhtv về vụ xe cộ nhé.Nhưng thôi,điều đáng mừng là Bác có ngày Tình nhân bên Bác gái và tốt lành về sức khoẻ.
Tối đấy,nghe đồng chí thanhchoray rủ nhậu với Bác em cứ tưởng là nói đùa,ai dè là thật.
Đồng bọn SG rủ thì toàn "trạy chốn", đồng bọn tỉnh lên lại tưởng nói đùa. Chán nhà bác quá!

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
SFC400 nói:
100K hay 50K vẫn mắc.
Hôm nào bác nào cần em làm công miễn phí -->> em vọt lẹ  
Lúc đầu thì nói sẻ lắp dùm ( tại vì em làm bảo dưỡng ) nhưng khi thấy có câu dây điện nên tính 100k ! thật ra thì em định bo cho mấy em NV bảo dưỡng nhưng cuối cùng lại thôi !

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
ruametocdo nói:
Đinh Khắc Hùng nói:
Đồng bọn SG rủ thì toàn "trạy chốn", đồng bọn tỉnh lên lại tưởng nói đùa. Chán nhà bác quá!
Ái,Cụ đừng có mà.....nói đúng nhá.Dưng mà Cụ ................muốn gì????????????????????????????

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
ruametocdo nói:
Bác Rùa tìm lại được sau 30` là sao mà hay vậy ?

Em có chạy ra ADV định cắt kiếng thường chạy tạm để hôm sau đi thay thì có 1 thằng mặt mày bậm chợn lắm chạy theo, nó hỏi xe mới bị mất gương phải không ? có thay ko ?
Em trả lời : ko thay
! xong chạy luôn ko dám nhìn lại sợ bị ném đá .:D

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Đinh Khắc Hùng nói:
Cũng vì sự cố mất gương nên phải ở lại thêm 1 đêm !
Lần sau có lên SG em sẻ gọi bác trước, thanks bác !

Hạng C
12/1/10
854
4
18
46
Chia buồn với bác, em cũng từng bị mất rồi nhưng thay loại không có đèn như bác.
Em là em mua mới chứ không mua lại cái mình bị ăn cắp. Em rất ghét bọn ăn cắp. Ai cũng vậy hết thì bọn nó ế! Tính ra cũng rẻ bèo nhèo.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
huythanhtv nói:
ruametocdo nói:
Bác Rùa tìm lại được sau 30` là sao mà hay vậy ?

Em có chạy ra ADV định cắt kiếng thường chạy tạm để hôm sau đi thay thì có 1 thằng mặt mày bậm chợn lắm chạy theo, nó hỏi xe mới bị mất gương phải không ? có thay ko ?
Em trả lời : ko thay
! xong chạy luôn ko dám nhìn lại sợ bị ném đá .:D
Hôm đó sang nhậu với mấy thằng em bên đó bị móc mất 2 tròng. mấy thằng thổ địa bên đó sợ quá xách xe chạy dzòng dzòng tìm kiếm và bắt được 2 em đi xe máy xách túi, trong túi có 2 gương của mình và 2 gương khác nữa. Chúng nó đá địt một trận, lấy lại 2 gương còn giao thằng nhóc và 2 gương còn lại cho CA.
Nhưng 2 gương đó (bác Manhodessa mua giúp) cũng đã ra đi không trở lại hôm trước tết

Last edited by a moderator: