Tập Lái
24/1/11
49
0
0
Bác biết nơi nào bán phuộc trước Albea 1.3 mới của Fiat giá mềm khong?

Hạng B2
3/7/11
147
65
28
Các bác có biết ở đâu bán lò xo nhún trước không, giá cả bao nhiêu ??? em đang rất cần mà tìm mua chưa được, nhờ các bác và đặc biệt là bác Quang Vũ chỉ dùm em, đa tạ các bác!!!
Bác Quang Vũ hôm trước có đặt hàng và mua của bác vài thứ phụ tùng, nói chung là OK giá chấp nhận được, mong bác phát huy cho anh em được nhờ !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/7/11
165
4
0
35
Hồ Chí minh
lamhcd nói:
Các bác có biết ở đâu bán lò xo nhún trước không, giá cả bao nhiêu ??? em đang rất cần mà tìm mua chưa được, nhờ các bác và đặc biệt là bác Quang Vũ chỉ dùm em, đa tạ các bác!!!
Bác Quang Vũ hôm trước có đặt hàng và mua của bác vài thứ phụ tùng, nói chung là OK giá chấp nhận được, mong bác phát huy cho anh em được nhờ !!!

Chào bác !
Lò xo ít có bị hư lắm nên cũng không có ai trữ hàng sẵn đâu bác , cái này chắc bác phải vô hãng thôi .
Chia buồn cùng bác :(

Hạng B2
27/5/11
297
548
63
babydriver nói:
Vào hãng thay đi Bac, chân thành đấy. Giá cao nhưng đi đôi với chất lượng. Không chỉ một trường hợp với Quang Vũ đâu.
Bác nói rõ hơn được không? Xe mình focus, cặp phuộc trước hãng báo giá khoảng 4,6 tr luôn công, ngoài Quang vũ báo khoảng 3 tr luôn công, nhưng nghe bác nói vậy lại lăn tăn quá.

Tập Lái
15/9/15
9
9
3
Củ Chi, TP.HCM
Chào bác . bác nói rất chính xác
Em up họ bác giá của phuộc trước Fiat Siena .
Hàng phuộc nhún Sachs (cùng hệ thống của ZF ) : giá trên 2triệu /1 cây
Hàng phuộc nhún TRW : 2,5 triệu /1 cây - (cuối tháng 8 có hàng)
Hàng phuộc nhún Bilstein (hãng này chuyên cung cấp cho hãng độ xe AMG - Mercedes- Hãng của Đức nhưng sản xuất dòng phuộc Fiat tại Tuckey) : giá 1,6 triệu /1 cây ( đầu hoặc giữa tháng 9 có hàng)
hàng phuộc nhún Maysan Mando ( Tuckey) : giá 900k /1 cây (hiện tại đang hết hàng khoảng 3 đến 4 tháng có hàng)
hàng phuộc nhún xuất xứ tại Trung Quốc : giá 900k /1 cây ( trước giờ chưa có hàng của những hãng trên nên em phải nhập hàng này để xử lý xe cho lẹ :cool: )

Vài dòng thông tin về phuộc nhún trước Fiat Siena cho mấy bác .
:D
Bác cho em xin giá phuộc sau Camry 1995 với ạ

Tập Lái
26/1/17
10
1
3
Bác Quang vũ cho e xin cái báo giá đôi giảm sóc trước, bát bèo đủ bộ, rotuyn lái trong trái phải, bộ cao su chân máy xe escape xls 2.3 2008