Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Di Linh so với BL thì giá còn tương đối mềm. Em đang có vài nền khu Hồ Tây sổ sẵn có thổ cư, bác nào cần thì ới em 1 tiếng nhé.

Hạng D
17/10/11
1.123
10.513
113
Di Linh so với BL thì giá còn tương đối mềm. Em đang có vài nền khu Hồ Tây sổ sẵn có thổ cư, bác nào cần thì ới em 1 tiếng nhé.
E có lô thổ cư lớn tiền ở Di Linh cần bán nhanh, bác có khách ib e

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
17/10/11
1.123
10.513
113
Xin hỏi bác em muốn trồng thông, thì trồng cây giống hay vẫn trồng cây to được (kiểu cây công trình di dời). Bác biết mua ở đâu không ạ.
Trồng dc a, nhưng cây to dạng di dời phải có giấy tờ nguồn gốc từ lâm nghiệp , bác ở khu nào? Số lượng lớn ko?

Tập Lái
30/7/15
37
80
18
44
Xin hỏi bác em muốn trồng thông, thì trồng cây giống hay vẫn trồng cây to được (kiểu cây công trình di dời). Bác biết mua ở đâu không ạ.
Nếu trồng nhiều (vài trăm cây trở lên và ko vội) bạn nên trồng cây nhỏ nhé vì bám đất tốt hơn, lâu dài cây rất khỏe, hơn nữa đỡ công vận chuyển và trồng. Mình trồng cách đây 2 năm, cây con chỉ cao chừng 30 cm (giá chỉ 3k/cây)mà nay đã cao hơn đầu rồi. Cây nào chết thì dặm lại thôi. Trồng đầu mùa mưa và ko cần tưới nước hay chăm sóc gì, chỉ cắt cỏ cho sạch năm đầu khi cây còn nhỏ. Hiện ngoài mấy chỗ bán cây ở Lâm Đồng có bán thông giống cao tầm 70-80 cm, giá chỉ tầm 10k/cây. Mình mới mua trồng thêm rất ổn. Hình dưói là cây thông trồng được 2 năm.

Attachments

Hạng C
25/7/18
588
2.007
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Tăng giá tốt không bác? Bạn bè em toàn bảo để 7-8 năm tăng hơn chục lần là chắc chắn. Và giờ còn rẻ nên định mua để đó không quan tâm
7,8 năm mà tăng lên chục lần thì huy động hết bà con cha mẹ họ hàng nội ngoại, tổng lực đầu tư đi, lên đây hỏi gì nữa trời, bỏ ra 2ty ->10ty, 7, 8 năm sau hốt 20ty -> 100 tỷ, sao thấy ham quá vậy, vậy mà còn lăn tăn nữa hả.

Chỉnh sửa cuối: