Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Sáng nay e đưa mấy nhóc nhà e về bên ngoại tụi nhỏ xong lên lại.... Xe đg phi tốc độ 120km/h... Khá ngon... E vừa quay xuống lấy điếu thuốc để châm vừa ngẩng lên thì thấy ở khoảng cách tầm 200m hoặc hơn tí thấy mấy chị phụ nữ đang chạy băng ngang qua.. Và vài chị đang lấp ló phía con lươn chuẩn bị phi... E đạp thắng lún sàn để hãm tốc... Rất may khi gần đến gần cũng là lúc mấy chị chạy vụt qua đc... Xung quanh các xe cũng đạp thắng nhưng chắc kg lút sàn như e vì e đang phi dẫn đầu... :mad:
Quá sức nguy hiểm và coi thường tính mạng của mình... Mấy ng này từ đâu ra vậy nhỉ... Theo quần áo e nghĩ chắc nông dân khu này... Sure không fai công nhân cao tốc.. Vì e tin công nhân cao tốc họ không dại giỡn với tốc độ như vầy... Báo các bác cẩn trọng... Thiệt lúc đó hốt vãi... Từ khi mua xe đến giờ đây là lần thứ hai e test ABS của xe e.... Nhưng.. Kiểu này là kg khoái roài.. :confused::3dgian:

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Sáng nay e đưa mấy nhóc nhà e về bên ngoại tụi nhỏ xong lên lại.... Xe đg phi tốc độ 120km/h... Khá ngon... E vừa quay xuống lấy điếu thuốc để châm vừa ngẩng lên thì thấy ở khoảng cách tầm 200m hoặc hơn tí thấy mấy chị phụ nữ đang chạy băng ngang qua.. Và vài chị đang lấp ló phía con lươn chuẩn bị phi... E đạp thắng lún sàn để hãm tốc... Rất may khi gần đến gần cũng là lúc mấy chị chạy vụt qua đc... Xung quanh các xe cũng đạp thắng nhưng chắc kg lút sàn như e vì e đang phi dẫn đầu... :mad:
Quá sức nguy hiểm và coi thường tính mạng của mình... Mấy ng này từ đâu ra vậy nhỉ... Theo quần áo e nghĩ chắc nông dân khu này... Sure không fai công nhân cao tốc.. Vì e tin công nhân cao tốc họ không dại giỡn với tốc độ như vầy... Báo các bác cẩn trọng... Thiệt lúc đó hốt vãi... Từ khi mua xe đến giờ đây là lần thứ hai e test ABS của xe e.... Nhưng.. Kiểu này là kg khoái roài.. :confused::3dgian:
Coi chừng bác hoa mắt hay mơ thấy ma nữ đó , nghe bác mồi thuốc là em nghi:3dcuoigif:

Hạng B1
9/10/10
87
38
18
Trà Vinh
Vụ này tôi đã gặp trên cao tốc Trung Lương rồi . Ghê quá , ko biết khi bị sự cố có vướng vào câu " ko làm chủ tốc độ ko nữa " !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
em đi cao tốc TL cũng thường nên mấy zụ này hay gặp, Bác Gặp buổi sáng còn đỡ nhé. Rạng sáng 3-4h bác gặp mấy Bác Nông Dân vác cuốc trên vai hiên ngang chạy bộ ngang CT còn kinh nữa, y như bóng ma, Bác nào mắt yếu hay buồn ngủ là xác định lun.

Hạng C
17/9/14
879
3.142
93
Sáng nay e đưa mấy nhóc nhà e về bên ngoại tụi nhỏ xong lên lại.... Xe đg phi tốc độ 120km/h... Khá ngon... E vừa quay xuống lấy điếu thuốc để châm vừa ngẩng lên thì thấy ở khoảng cách tầm 200m hoặc hơn tí thấy mấy chị phụ nữ đang chạy băng ngang .. :confused::3dgian:
Tiêu chí khi lên xe của em
1/ Đang phi cao tốc với max 120 thì không nên rời mắt khỏi đường,rời tay khỏi vôlăng.
2/ Các bác có tải theo V1, F1,F2 thì làm ơn đừng hút thuốc trong xe.
.........cho bớt nguy hiểm cho cả gia đình bác ơi .
:rolleyes::3dtanghoaheo: