Tập Lái
13/6/13
13
10
3
Mấy hội lải nhải chưa có trạm dừng, chưa có wc...mình dám chắc chưa chạy xe trên cao tốc này, thậm chí chưa hề chạy xe luôn.
còn cái thể loại người ta bình luận mà chửi xéo như mày thì chắc chưa có bằng lái luôn

Tập Lái
10/5/23
28
24
3
Em nghĩ là Gmap dựa rất nhiều trên dữ liệu người dùng để cập nhật. Nếu lượng dữ liệu ít và chưa chuẩn thì cập nhật ít, thậm chí có thể cập nhật sai.

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
10/5/23
28
24
3
1. mình không lải nhải. Bạn đừng kết luận mình lải nhải.
2. mình đang comment nói về tình hình HIỆN TẠI. Mình không nói là trong tương lai sẽ không có trạm dừng hay cây xăng.
3. việc hien tai không có làn khẩn cấp là nguy hiểm, đặc biệt ban đêm, cho dù có chạy 80 km/h vì khu này không có đèn đường.

bạn không cần phải quote bài mình nữa. Mình bận và đíu rãnh chat nhiều.
Thích bàn luận sâu hơn thì nhắc máy điện thoại lên alo 0917111666.
1) Em không rõ vì ít đọc, nhưng có thể các thành viên khác đọc và họ phản ánh thực tại.
2) Nói về hiện tại thì như thế đã là tốt. Bác có khả năng đầu tư hay kêu gọi đầu tư, hãy xắn tay vào đi. Các nhà đầu tư, kinh doanh nếu muốn ăn theo cao tốc ở chỗ nào có khả năng kiếm lời thì họ đang xếp hàng chờ. Vậy nên mình đợi, như bác nói thành ra càm ràm đó.
3) 80kmh mà nguy hiểm thì xe và lái xe đó không nên vào cao tốc. Có biết bao nhiêu loại đường đang chạy 70÷90kmh nguy hiểm hơn nhiều. Mục bác nói không có đèn đường thì càng sai, trừ khi đèn đường sáng như ban ngày (tầm nhìn xa kiểu dự báo thời tiết ấy), còn không thì hiệu ứng nguồn sáng cao nhất khi được so với cái tối nhất.

Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Bác nào đi Phan Thiet - Vĩnh Hảo rồi cho em hỏi ngã 3 nối vào QL1A có cho rẽ trái không? Em thấy gg map chỉ rẽ phải đi theo ql1a khá dài rồi mới quay đầu lại về hướng Nha Trang.

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Bác nào đi Phan Thiet - Vĩnh Hảo rồi cho em hỏi ngã 3 nối vào QL1A có cho rẽ trái không? Em thấy gg map chỉ rẽ phải đi theo ql1a khá dài rồi mới quay đầu lại về hướng Nha Trang.
Theo thông tin là lắp đèn xanh đèn đỏ ngay chỗ giao với QL1 ở Vĩnh Hảo nên ko cần quay lại

• Like
Reactions: vhtung