Hạng D
14/8/11
4.167
88.204
113
!! Đặt dép chờ các bác review !! Mình dự định cuối tháng chạy thử !!
À !! Không biết GM đã update chưa nhỉ ?? Nếu rồi thì có chính xác điểm vào ra không ?? Mong review cặn kẽ !!

Hạng D
26/3/18
1.495
2.164
138
32
Em mới đi trải nghiệm về . Đường PT-VH mặt đường kg đẹp, nay đi có mưa lớn CT thoát nước kg kịp , ae né cái làn bên phải khi trời mưa ra nha.
Cao tốc Vĩnh Hảo - Phan Thiết và Nha Trang - Cam Lâm thông xe từ 10h sáng ngày 19/5

Lúc đi để 84 thì có 2 anh Đồng hương 60 chạy 120 130 vượt e vèo vèo xong tới đoạn cuối CT bị mấy anh áo vàng kêu vào cho phiếu bé ngoan kkkk.
Lúc đó lo cười mà quên chụp hình lại để gửi ae xem.
1 anh Phò Thu Nợ vs 1 anh Lé xù Es250 kkk
Anh em đi thì cứ đúng tốc độ nha , mấy anh núp kỹ lắm :D :D :D
Cao tốc Vĩnh Hảo - Phan Thiết và Nha Trang - Cam Lâm thông xe từ 10h sáng ngày 19/5

Hạng D
14/8/11
4.167
88.204
113
Em mới đi trải nghiệm về . Đường PT-VH mặt đường kg đẹp, nay đi có mưa lớn CT thoát nước kg kịp , ae né cái làn bên phải khi trời mưa ra nha.
View attachment 2943131
Lúc đi để 84 thì có 2 anh Đồng hương 60 chạy 120 130 vượt e vèo vèo xong tới đoạn cuối CT bị mấy anh áo vàng kêu vào cho phiếu bé ngoan kkkk.
Lúc đó lo cười mà quên chụp hình lại để gửi ae xem.
1 anh Phò Thu Nợ vs 1 anh Lé xù Es250 kkk
Anh em đi thì cứ đúng tốc độ nha , mấy anh núp kỹ lắm :D :D :D
View attachment 2943132

Đúng rồi !! Ở đâu có cá là mấy ông tới câu thôi ! Tôi đi mọi miền , trừ lúc thử mật đường chạy một đoạn ngắn tốc độ cao, còn lại cứ đúng tốc độ, đúng luật mà chạy.
Chưa bao giờ dính phiền phức !!

• Like
Reactions: ttqui2005
Thiếu câu " Đưa chất xám và công nghệ vào" rồi :rolleyes:

để học tập Bên Tư Bản Đức về mức số chi Ngân sách Quốc gia cho Hệ thống Giao thông Đường bộ
như theo tầm nhìn và chiến lược của anh @dongde , anh @rottie , anh @METRO , anh @Osin , anh @vnhieu1978 , anh @thietbiloc , anh @gakho , anh @Tuấn Cali

em thấy
Việt Nam nên dành toàn bộ Tổng thu Ngân sách Quốc gia Việt Nam của các năm trong 50 năm tới chỉ để chi Đầu tư cho Quy hoạch, Thiết kế, Thi công Xây dựng, Quản lý và Vận hành Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam

để Việt Nam có đủ điều kiện từng bước mở rộng và hiện đại hoá Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam, đáp ứng được nhu cầu sử dụng Hệ thống Giao thông Đường bộ của Bà con và Doanh nghiệp

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng D
26/3/18
1.495
2.164
138
32
Đúng rồi !! Ở đâu có cá là mấy ông tới câu thôi ! Tôi đi mọi miền , trừ lúc thử mật đường chạy một đoạn ngắn tốc độ cao, còn lại cứ đúng tốc độ, đúng luật mà chạy.
Chưa bao giờ dính phiền phức !!
Kkk thượng tôn pháp luật thôi anh. Đi nhanh hơn ngta chút nhưng cuối cùng chậm hơn :D :D :D

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
5/7/17
26
16
3
49
Ai nói gì nói chứ em ngán QL1 qua Bình thuận với Ninh Thuận lắm rồi. Đi hở chút là zone, xong rồi khu dân cư. Chưa kể đi cho đã về xong cả năm sau check ra xe bị phạt nguội ở Ninh Thuận :) thà em bỏ tiền đi cao tốc 80km/h, ko xe máy, ko đèn đỏ, ko áo vàng, ko zone 60, ko dân cư nó sướng gấp mấy lần cái Quốc lộ 1A. Thà tốn tiền mà khỏe thân mình
Đồng quan điểm với bạn. Đi cái quốc lộ ức chế bỏ mẹ. Nội cái chuyện căng mắt ra nhìn biển cấm và nhớ trong đầu là mỏi óc nổ não luôn, còn cái vụ áo vàng áo xanh nữa...

Hạng D
26/3/18
1.495
2.164
138
32
KĐồng quan điểm với bạn. Đi cái quốc lộ ức chế bỏ mẹ. Nội cái chuyện căng mắt ra nhìn biển cấm và nhớ trong đầu là mỏi óc nổ não luôn, còn cái vụ áo vàng áo xanh nữa...
Lâu lâu đang đạp 90 nói chuyện vui vẻ cái thấy bản này phát muốn quay xe về luôn :p :p :p