Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Mà rốt cuộc có chắc chắn người cào là người lái xe Hyundai chưa? và tìm ra được danh tính người lái chiếc đó chưa???

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Sao k có danh tính cái bà cào xe người ta vậy trời. Show tên lên đây cho anh em cả nước biết coi chủ thớt
Đã bắt được đâu bác?
Chủ thớt hóng hớt được nhiêu đó thì biết cho bác theo dõi thế thôi. Chứ biết thì cũng show lên rồi.
Chị lái Hyundai chưa là tội phạm hình sự vì toà giám đốc thẩm chưa tuyên án. Chị ta vẫn chưa phải tội phạm nên không việc gì phải đối xử chị ta như tội phạm ngày xưa đưa ra trước quảng trường bôi tro trét trấu.

• Like
Reactions: Suxipo and nta139
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Sao biết là tài xế Huyndai gây vụ này ta? có bằng chứng nào không hay chỉ suy diễn? Camera chỉ thể hiện thủ phạm là nữ...

• Like
Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Ở miền ngoài chơi căng lắm, vì có tiền và có quyền nữa, em nghĩ sau vụ này mà làm cho đến nơi thì các chú mà hay xịt sơn xe đậu trước cửa nhà mình cũng run tay run chân hết.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Sao biết là tài xế Huyndai gây vụ này ta? có bằng chứng nào không hay chỉ suy diễn? Camera chỉ thể hiện thủ phạm là nữ...
Giống nữ thì chính xác hơn. Giống các đồng chí xxx hay cầm 1 vật giống tiền bị quay phim đó. Từ camera trích xuất anh ko thể phán đó là 1 người phụ nữ được

• Like
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Giống nữ thì chính xác hơn. Giống các đồng chí xxx hay cầm 1 vật giống tiền bị quay phim đó. Từ camera trích xuất anh ko thể phán đó là 1 người phụ nữ được

Vậy tại sao nói thủ phạm là NỮ TÀI XẾ XE HUYNDAI như vài bác nào đó nói trên đây? chuyện Huyndai nữ đi sai và chuyện Camry bị cào có liên quan gì nhau không hè?

• Like
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
KLQ nhưng mà giá sơn lại cao vậy?? Đúng là xe sang có khác.

Cam chưa được gọi là xe sang đâu!

Vào hãng, đặc biệt là trầy sâu thế này, thì xe cỏ hay sang gì cũng sơn nguyên tấm. Trầy xung quanh thế này thì sơn gần hết chiếc xe, chỉ trừ nóc thôi!

• Like
Reactions: hvmcsa
Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Vậy tại sao nói thủ phạm là NỮ TÀI XẾ XE HUYNDAI như vài bác nào đó nói trên đây? chuyện Huyndai nữ đi sai và chuyện Camry bị cào có liên quan gì nhau không hè?
Nhà báo có thông tin riêng của nhà báo. Còn mình chỉ mở rộng cái ý trên của bác. Chỉ nhìn ghi hình của camera ko thể phán được đó là nam, nữ, đồng tính, lưỡng tính được hehe

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Đã bắt được đâu bác?
Chủ thớt hóng hớt được nhiêu đó thì biết cho bác theo dõi thế thôi. Chứ biết thì cũng show lên rồi.
Chị lái Hyundai chưa là tội phạm hình sự vì toà giám đốc thẩm chưa tuyên án. Chị ta vẫn chưa phải tội phạm nên không việc gì phải đối xử chị ta như tội phạm ngày xưa đưa ra trước quảng trường bôi tro trét trấu.
Em nói là cơ quan điều ta đã biết chắc chắn con mụ Hyundai là ai rồi. Có cái chắc tai to đụng mặt lớn nên không đưa thông tin lên thôi.

• Like
Reactions: DKmarket