Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Ở sân bay mấy con cờ hó thổi còi đuổi xe cũng có màn vẽ rồng . Cách đây 2 năm e bị nó vẽ 1bên. Sơn mất 1/2xe , nó dùng chìa khoá đi bên cạnh e ra ngay để soi luôn mà nó cãi . Đau !

Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Cụ là bắc kỳ ah, sao cay vậy. Kaka. Mà cụ kia cũng kỳ quá.
Mình dân SG, có văn hóa, rất dị ứng với lũ vô học kỳ thị vùng miền. Ông bà tổ tiên của mình, bác, và cả thằng rác rưởi kia cũng là người miền bắc đấy. Khuyên bác bỏ chữ "bắc kỳ" đi, ko hay ho gì đâu

• Like
Reactions: kamy
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Mình dân SG, có văn hóa, rất dị ứng với lũ vô học kỳ thị vùng miền. Ông bà tổ tiên của mình, bác, và cả thằng rác rưởi kia cũng là người miền bắc đấy. Khuyên bác bỏ chữ "bắc kỳ" đi, ko hay ho gì đâu
Cái đám này thường xem tài sản của nó như vàng đóng trên phân nên chẳn coi tài sản người khác là gì cả. có 1 lần em đi đường Minh phụng: có hằng xe gắn máy chạy tạt ngang đầu xe innova bị bóp còi nó giựt mình ...nó dừng xe tưởng đánh nhau nó ko đánh,...dùng chìa khóa xe máy kéo 1 đường từ sau ra trước bên hông xe innova rồi bỏ chạy vào hẻm....loại này giờ nhiều lắm.

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Cụ là bắc kỳ ah, sao cay vậy. Kaka. Mà cụ kia cũng kỳ quá.
Bác này nặng lời quá,...ở đâu cũng có người xấu, người tốt ko nên kì thị Nam/Bắc