Hạng B2
27/6/12
174
31
28
Các bác cho em hỏi cái CD player của CAP 2007 có chơi được nhạc MP3 ở đĩa CD không

Hạng B2
27/6/12
174
31
28
Thanks các bác. Để đợt tới em burn vài đĩa để đi đường dài còn có cái nghe.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
mylovedl07 nói:
bác burn từ MP3 ra audio cd thì nó là audio cd rồi, nên bỏ vào đầu cd cổ cũng nghe được luôn
Về học lại bài trước khi giơ tay xung phong phát biểu nhé bác! :D Bác nói là trường hợp convert ngược từ MP3 ra audio track trên CD. Còn chủ topic hỏi là nhét file MP3 vào đĩa CD đấy bác!

@Chủ topic: Cap cũ của bác còn xịn hơn Cap mới ở chỗ là bác có 6 đĩa còn Cap mới có 1 đĩa thôi ;)

Hạng B2
27/6/12
174
31
28
Đúng rồi bác Rockman. Ý em hỏi là nhét MP3 vào CD thì có chơi được không? Chắc tại em đặt câu hỏi không rõ ràng nên bác ấy hiểu nhầm
Xe em lại còn có cả D2/D4 để xuống dốc nữa chứ bác :)

rockman nói:
mylovedl07 nói:
bác burn từ MP3 ra audio cd thì nó là audio cd rồi, nên bỏ vào đầu cd cổ cũng nghe được luôn
Về học lại bài trước khi giơ tay xung phong phát biểu nhé bác! :D Bác nói là trường hợp convert ngược từ MP3 ra audio track trên CD. Còn chủ topic hỏi là nhét file MP3 vào đĩa CD đấy bác!

@Chủ topic: Cap cũ của bác còn xịn hơn Cap mới ở chỗ là bác có 6 đĩa còn Cap mới có 1 đĩa thôi ;)

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
newbee nói:
Đúng rồi bác Rockman. Ý em hỏi là nhét MP3 vào CD thì có chơi được không? Chắc tại em đặt câu hỏi không rõ ràng nên bác ấy hiểu nhầm
Xe em lại còn có cả D2/D4 để xuống dốc nữa chứ bác :)

rockman nói:
mylovedl07 nói:

Câu trả lời nhanh nhất cho bác là nhìn cái đầu CD của bác có chữ MP3 to đùng đấy. Bác ghẹo em nhá :D