Hỏi/Đáp Kỹ Thuật CAP 2007 KHÔNG KHỞI ĐỘNG ĐƯỢC

Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Xin chào mọi người!
Xe em lại gặp vấn đề xin nhờ anh chị trợ giúp: sáng ra đề xe nhưng không nổ máy, em tưởng hết bình nên tháo ra kiểm tra, kết quả bình vẫn còn nên gắn vào lại...Nhưng khi bật khoá đề xe vẫn không nổ máy được! Các đèn báo vẫn bình thường!!! Xin hướng dẫn giúp em cách khắc phục, cám ơn mọi người!

Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Khi anh bật chìa khóa đề có nghe thấy tiếng gì không (tách tách, cộc cộc,...)
Không có tiếng gì hết anh ơi! Bây giờ trên bảng điều khiển hiện chiếc xe có hình cờ lê rồi! Không biết bị sao, đang chạy bình thường!!!

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Xin chào mọi người!
Xe em lại gặp vấn đề xin nhờ anh chị trợ giúp: sáng ra đề xe nhưng không nổ máy, em tưởng hết bình nên tháo ra kiểm tra, kết quả bình vẫn còn nên gắn vào lại...Nhưng khi bật khoá đề xe vẫn không nổ máy được! Các đèn báo vẫn bình thường!!! Xin hướng dẫn giúp em cách khắc phục, cám ơn mọi người!
Chào bác. xe bác đã nổ máy được chưa ah, với hiện tượng như bác nới thì xe bác nhiều khả năng bị ở bơm xăng và phần lửa boobin, bác ở quận máy bọn em xuống kiểm tra giúp cho bác.còn trên màn hình taplo có hiện thị đèn báo lỗi hình chiếc xe đó có 2 lỗi liên quan, thứ nhất là lỗi dính rờ le bơm xăng, thứ hai công tác chân phanh

Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Chào bác. xe bác đã nổ máy được chưa ah, với hiện tượng như bác nới thì xe bác nhiều khả năng bị ở bơm xăng và phần lửa boobin, bác ở quận máy bọn em xuống kiểm tra giúp cho bác.còn trên màn hình taplo có hiện thị đèn báo lỗi hình chiếc xe đó có 2 lỗi liên quan, thứ nhất là lỗi dính rờ le bơm xăng, thứ hai công tác chân phanh
Xin cám ơn anh! Em không ở HCM, có cách nào làm cho nổ máy để tới gara sửa không anh? Cho em hỏi chi phí khoảng bao nhiêu?

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào Bác. bác cho em hỏi bác ở đâu ah, bác cho em số điện thoại để em cho anh em xuống tân nới coi xe bị gì, số điện thoại của em 0932 746 748 Mr.Huấn

Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Xin cám ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ! Bị hư cục đề, đã sửa xong!