Hạng B2
12/12/11
351
297
63
nên tăng hình phạt lên x3 với tội cản trở kiểu này, xe cứu thương có thể cung cấp clip phạt nguội cho xxx được mà

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Các bác cứ nhao nhao "bò lái xe" - "chó lái xe" hay đại loại "con vật lái xe" nhưng theo em biết mấy con bò hay chó mà đang đi trên đường nghe tiếng xe cấp cứu nó cũng dạt vô liền. Vậy nên các bác so sánh thế tội mấy con vật!!

Hạng B1
13/1/16
75
76
18
44
Cái loại này bà con với loài chạy xe 4B xịn hàng ngày gặp phải, khoảng 17h30 đến 18h hàng ngày trên đường Đinh Bộ Lĩnh đoạn qua cầu, tầm giờ này kẹt xe kinh khủng mà bọn nó chạy hết bên lane phải ( 2B đành phải len lỏi tìm đường chạy). Bọn nó ngồi trên xe xịn máy lạnh bóp kèn inh ỏi dù kẹt xe và đèn đỏ, nhiều lúc ức chế nếu có hàng nóng là cho nó ăn kẹo liền.

Hạng B2
21/12/15
424
447
63
41
Nói đi thì cũng phải nói lại, tôi ở biên hòa gặp xe cứu thương của thằng bán thuốc sơn minh, ai ở biên hòa thì biết, nó chạy xe rất láo, nó hụ còi do đường hẹp phía trong xe máy đi nhiều, nên một lúc sau mình mới nhường cho nó được, khi xe nó lên ngang tầm với xe mình nó lại không chạy theo kiểu cấp cứu mà nó lại kè ngang với xe mình không cho mình nhập làn lại, mà nhìn trong xe nó thì không có ai cấp cứu cả, ...mịa sôi cả máu, vậy các bác coi lại mấy đồng chí cứu thương có làm đúng chức năng của mình không rồi xét đoán người khác .

các bác khoan hãy auto chửi đã, g có rất nhiều xe tự cho mình cái mác xe cứu thương...chạy ẩu, chạy ko có j cũng mở còi hụ inh ỏi mà chẳng thấy con sâu gặm tiền nào ra phạt...nên không phải tất cả xe này điều đang làm nv khẩn cấp.
Có dùng xe đúng chức năng, có đang làm nv khẩn cấp hay không thì không phải việc của bác lo.
Việc của bác khi tham gia giao thông là nhường đường cho xe ưu tiên.