Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Kính cụ xe Sài Gòn không ôm biển 51 thế ôm số nào ạ. Mà hình như biển 51 là nhiều nhất toàn quốc đó cụ. Cụ nản vụ gì thông phát cho anh em biết để chừa cụ ơi.
cùng câu hỏi với bác, e ko hiểu í cụ ia muốn nói gi nữa

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Người mà ngu hơn Bò, vậy cũng lái xe được. Cái clip này đã đủ điều kiện để xử phạt, tước bằng lái. Đề nghị sớm triệu tập con vật kia lên nộp phạt và nhà báo hãy chờ sẵn ở đó để cho thiên hạ xem mặt con Bò này giống người đến mức nào

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/9/10
1.937
11.050
113
Sao lại hỏi tui như vậy? Bác đã bị trường hợp như tui nêu ở trên chưa ? Đây là diễn đàn thì phải có những phản biện khác nhau nhé bác.
nói cho anh biết, về góc độ nhân văn thì cho dù thế nào và bất cứ hoàn cảnh nào anh cũng phải nhường cho xe cấp cứu, cho dù chỉ có 1% khả năng trên xe có người bệnh.

Quan điểm của em là em nhường tuốt, cho dù là cấp cứu thật hay cấp cứu giả. Đôi lúc cũng tức, nhường xong, phóng vù vù qua, chạy một đoạn thấy các bác đang dừng lại hút thuốc. Nhưng mà làm sao phân biệt được thật giả nên cứ nhường cho lương tâm nó thanh thản ;-)

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
đôi lúc phản cảm, nhưng đôi lúc thằng cấp cứu cứ bấm còi nhưng trong xe chẳng có ai muốn ưu tiên chạy trước