Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Ms.7459 nói:
Hi bác Blue Rex.

Bác có hỏi giá em cái ABS sensor. Em cũng đã hỏi bên kia nhưng người ta cũng yêu cầu hình ảnh. Thôi bác cố gắng chụp cho em (hoặc bác davidvt) 1 tấm hình ABS sensor nhé. Hoặc nếu bác Hùng có hàng thì lấy luôn bên bác ấy cho tiện.

ngoài lề tí....mợ thu xếp off cafe trưa với ae nha...

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
davidtvt nói:
Ms.7459 nói:
Hi bác Blue Rex.

Bác có hỏi giá em cái ABS sensor. Em cũng đã hỏi bên kia nhưng người ta cũng yêu cầu hình ảnh. Thôi bác cố gắng chụp cho em (hoặc bác davidvt) 1 tấm hình ABS sensor nhé. Hoặc nếu bác Hùng có hàng thì lấy luôn bên bác ấy cho tiện.

E hèm, cà phê trưa với anh em nào vậy bác HP. Sao em không nghe ai rủ ai ta. :)

Hạng B2
4/3/10
124
0
0
suv75 nói:
Bác BlueRex ui, có người đẹp hỏi thăm bác kìa.

hì hì, được người đẹp hỏi thăm đã quá! Cảm ơn các bác đã tận tình quan tâm giúp đỡ. Em đã hỏi bác Hùng về cái ABS của em và đang đợi bác ấy gởi hàng về. Tốn khoảng 2.8 chai cho một bên, chưa tính tiền vận chuyển ước chừng 15usd/kg. Híc híc, tự nhiên lại tốn kém. Chỉnh xong cái Abs mới dám đi off được các bác ạ.

Alo bác SUV, ngày mai em mượn chiếc sorento của Raul đi cần thơ nên em khỏi mượn xe bác, cám ơn bác.

Hạng B2
4/3/10
124
0
0
CHEVY2007 nói:
Cái cảm biến này không biết có giống của Musso không nhể,bác BlueRex đem qua mekong hỏi thử đi?

Dạ em có đem tới Mekong rồi bác ạ. Bên đó còn không có máy scan lỗi nữa đấy bác ạ.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
davidtvt nói:
Ms.7459 nói:
Hi bác Blue Rex.

E hèm, cà phê trưa với anh em nào vậy bác HP. Sao em không nghe ai rủ ai ta. :)

thì mợ VA oke đã.....mợ mà oke là cả đàn ùa vào...

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
BlueRex nói:
suv75 nói:
Bác BlueRex ui, có người đẹp hỏi thăm bác kìa.

hì hì, được người đẹp hỏi thăm đã quá! Cảm ơn các bác đã tận tình quan tâm giúp đỡ. Em đã hỏi bác Hùng về cái ABS của em và đang đợi bác ấy gởi hàng về. Tốn khoảng 2.8 chai cho một bên, chưa tính tiền vận chuyển ước chừng 15usd/kg. Híc híc, tự nhiên lại tốn kém. Chỉnh xong cái Abs mới dám đi off được các bác ạ.

Alo bác SUV, ngày mai em mượn chiếc sorento của Raul đi cần thơ nên em khỏi mượn xe bác, cám ơn bác.

Em ko ý kiến vụ này...chúc bác mau chóng sửa lại....nhớ rảnh tranh thủ off nha...lâu quá ae nhà SSFC ko off kể từ sau chân của bác HT đau....làm cả tàu bỏ cỏ hết...

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
@BlueRex: chúc bác đi Cần Thơ vui vẻ nhưng cẩn thận với chiếc Sorento có huông đó nhé. Tính đi với bác xuống Cần Thơ xem "xiếc" nhưng thấy cái "Vện ngâm dấm" của BAFC nó B.S. quá. Em mà lỡ miệng chửi thề thì bác lại bị vạ lây.
Nếu rảnh thì thứ 7 rủ Takeshi qua sân 7 người đá từ 6-8 giờ đá fix rùi nhe.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Bữa nào rảnh em ghé nhà máy bác HT tham quan nha...
Muc đích hả? Ghé trước xem sao, bữa nào thất nghiệp tìm 1 chân