Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cấp cứu ... "nắp chia điện"

Hạng B2
8/7/04
111
0
16
RE: Cấp cứu ... "nắp chia điện"

Có phải bác Gát có cửa hàng ở 4D Hòang Hoa Thám không? Nếu đúng thì mạn phép bác cho em xin tên và đt, em sẽ chạy qua chỗ bác

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

nói vui thế thôi,về thực tế thì em chưa mua nhầm cái gì cả.....bác đừng lo nhé.....tuần sau ông em của em sẽ gọi bác tới lấy nhé

Hạng B2
8/7/04
111
0
16

Thank kiu bác Gát (chắc bác thích đồ của Nga lắm nhỉ)

Chiều nay em đã chạy xuống chỗ để xe xem thử (em vưỡn đang ở cơ quan). Cái đồ của xe em giống hệt như cái ảnh mà bác post lên lần đầu í (chỉ có 4 đầu nối thôi) chứ không phải có 5 đầu ra như cái ảnh bác mới post lên đâu. Em không thấy có cái đầu ra thứ 5 ở giữa. Bác kiểm tra lại cho em nhé - em trông cậy hòan toàn nơi bác đấy.

Mong tin của bác.

Mà bác chưa giả nhời em về vụ cửa hàng 4D HHT. Em đang có ý định qua đó để bọc simili cho xe của em vì nhà có trẻ nhỏ - bọc và lót lại sàn cho sạch.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

không phải 5 đầu ra đâu bác!4 đầu ra+1 cái lỗ thông hơi..cho thoát nhiệt nhanh,tránh trường hợp nóng qúa nên nứt:)
còn vụ 4D HHT thì tùy bác,em đang công tác xa tít....chắc tháng sau mới về được.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

ALLMAY gọi 091222374 lấy nắp chia điện nhé!

Hạng B2
8/7/04
111
0
16

Bác Gát ôi,

Cái nắp của em nó giống hệt như cái ảnh bác post đầu tiên ấy. Nghĩa là có 4 đầu ra và bắt vít (2 vít hai bên) chứ không phải loại cài bằng khóa đâu.

Em đã gửi tòan bộ ảnh tòan thân, bán thân và cả cận cảnh cho cái phần cần thiết và gửi cho bác rồi. Bác xem giúp em lần nữa nhé. Thank you in advance.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

mua cái y chang ảnh rồi đó!không đúng nữa là em tự tử luôn đó:D

Hạng B2
8/7/04
111
0
16

Chính xác bác ạ. Em đang lo lần này mà không phải thì bác làm như bác dọa thì chiết em.

mua cái y chang ảnh rồi đó!không đúng nữa là em tự tử luôn đó

Dưng mà cái bệnh rung rung lúc ở số D/N cũng không hết - chỉ có tiếng máy, nhất lè lúc khởi động nghe đều và mượt hơn thôi. Em thấy bẩu là loại số tự động này nó thế vì luôn ở chế độ "ready" - Đành chịu vậy nhưng các xe automatic khác mà em đi ở Mẽo thì chẳng thấy thế bao giờ - hay tại mình không để ý.

Bác nào có ý kiến khác thì chỉ giáo cho em mới.

Bác Gaz à, khi nào về VN thì alô cho em nhé. Em xin hầu bác

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Ối giời ơi, thưa bác GAZ69 và bác ALLMAY, em có con Accord 95 cũng bị rung khi đỗ xe ở bất kỳ số nào, chỉ khi ga lên trên 10,000 vòng/phút thì mới hết rung. Xin các bác chỉ giáo. Cám ơn nhiều.