Hạng D
23/4/18
1.198
1.261
113
Em đang phân vân Nam Long & Kiến Á, thấy Nam Long do dân đông hơn nên giá cao hơn chút. AE nào góp ý với ạ. Em mua đầu tư dài 5-10 năm
Zalo em để chúng ta cùng đàm đạo về lộ trình tăng giá sắp tới
0908 tám năm tám 250

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Em đang phân vân Nam Long & Kiến Á, thấy Nam Long do dân đông hơn nên giá cao hơn chút. AE nào góp ý với ạ. Em mua đầu tư dài 5-10 năm
Tiền nào của đó mà, nam long hạ tầng đẹp hơn chút, kiến á nhiều lô dài 25m, nên đơn giá chia ra rẻ hơn là phải rồi bác.

• Like
Hạng B2
24/3/17
219
247
58
chủ íu em mua làm cơ sở kinh doanh + chờ ké tiện ích của Global City mà hi vọng sau này nó ngon như Phú Mỹ Hưng, có quá ảo tưởng ko anh em, vì e thấy thằng GBC này khá oke, chủ đầu tư cũng xịn

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
chủ íu em mua làm cơ sở kinh doanh + chờ ké tiện ích của Global City mà hi vọng sau này nó ngon như Phú Mỹ Hưng, có quá ảo tưởng ko anh em, vì e thấy thằng GBC này khá oke, chủ đầu tư cũng xịn
Cụm an phú song hành cao tốc này tương lai đẹp chỉ thua thủ thiêm ở thủ đức, giai đoạn này bác có tiền tươi thì canh hàng ngộp, tuy nhiên đặc điểm hàng khu này là hàng cũ bàn giao xong hết ra sổ rồi nên ko có dạng hàng mua lướt thanh toán giai đoạn mất thanh khoản kiểu mấy dự án mới nên tìm hàng chiết khấu cao cũng khó, dài hạn thì kiểu gì cũng ổn áp cho ở lẫn kd, nam long lô 7m xây full đi bác.

• Like
Hạng B2
17/10/21
266
278
63
Nam Long và Kiến Á. Về tổng thể Nam Long ok hơn. Nhưng 1 số đường trong Kiến Á ngon hơn.
Nam Long nhà 7x20m 12.5 tỷ. 7x20m 14.7 tỷ. 12x20m 21 tỷ thương lượng cao.
Đất 6x20m giá 75 sổ công ty Nam Long. 7x20m giá 87 88
Bác quan tâm nhắn e. Chỗ nào ngập. Chỗ nào không ... E ở khu này 11 năm. Nên cũng nắm được 1 phần.

Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Cụm an phú song hành cao tốc này tương lai đẹp chỉ thua thủ thiêm ở thủ đức, giai đoạn này bác có tiền tươi thì canh hàng ngộp, tuy nhiên đặc điểm hàng khu này là hàng cũ bàn giao xong hết ra sổ rồi nên ko có dạng hàng mua lướt thanh toán giai đoạn mất thanh khoản kiểu mấy dự án mới nên tìm hàng chiết khấu cao cũng khó, dài hạn thì kiểu gì cũng ổn áp cho ở lẫn kd, nam long lô 7m xây full đi bác.
Là khu nào anh.

• Like