Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Dạ, nhà em sẹc là đặc sản hehe, mà hẻm nhà em bự mà bác :D
Đừng nói với em là bác đi xem nhà của em chiều hôm qua nha. Vì chiều hôm qua có sale báo dẫn khách đi xem.

Trước Tết em có lô hẻm 175, Nam Khang, diện tích 80m2, ra đi giá 3 tỷ.

Tình hình giờ ko bik có khá hơn thời điểm đó không, mà lúc đó bán trầy trật.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Trước Tết em có lô hẻm 175, Nam Khang, diện tích 80m2, ra đi giá 3 tỷ.

Tình hình giờ ko bik có khá hơn thời điểm đó không, mà lúc đó bán trầy trật.
Hẻm 175 này là hẻm của đường số 2 mà ta. Bán trầy trật là đúng rồi vì đường số 2 bé tí lại quanh co thấy ớn.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đúng ùi bác, nên ra dc em mừng mún khóc luôn à.
Bác gồng cũng gan quá chừng.
Tui mà thấy đường nhỏ quanh co là tui chạy mất dép luôn chứ đừng nói là mua, rẻ tui cũng ko mua. He he...

• Like
Reactions: lucsi
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác @pheo@ miếng 80m2 của bác @Red_Dragon88 seo đẹp bằng chỗ em được bác? 4t3 của em có nhà như thế phải rẻ hơn của bác Red_Dragon88 rùi.
Dĩ nhiên rồi.
Nếu tui thì tui ko bao giờ mua hẻm 175 đó.

Tui mua căn nhà hẻm 1 sẹc đình phong phú ấy giá rẻ hơn giá của bác nữa đó. Tui chuyên săn kèo thơm mà, nghe cò alo cái là tui tốc hành chơi ngay và liền luôn. He he...

Tui nhớ đâu chừng cuối 2016 đình phong phú người ta mua nhà nát có dt lớn phán lô, chổ cách lê văn việt tầm ngoài 100m. người ta phán lô bán 40–41tr/m2 mà thiên hạ tranh nhao mua ầm ầm làm tui thấy khiếp luôn. Tui thấy chua quá nên chỉ đứng ngoài dòm chơi thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Dĩ nhiên rồi.

Tui mua căn nhà hẻm 1 sẹc đình phong phú ấy giá rẻ hơn giá của bác nữa đó. Tui chuyên săn kèo thơm mà, nghe cò alo cái là tui tốc hành chơi ngay và liền luôn. He he...

Tui nhớ đâu chừng cuối 2016 đình phong phú người ta mua nhà nát có dt lớn phán lô, chổ cách lê văn việt tầm ngoài 100m. người ta phán lô bán 40–41tr/m2 mà thiên hạ tranh nhao mua ầm ầm làm tui thấy khiếp luôn. Tui thấy chua quá nên chỉ đứng ngoài dòm chơi thôi.
Mình có người quen có nhà to mặt tiền đường này. Mình cũng thấy giá bị điên. Nhưng có lẽ đường này lên giá vì là đường nối, chạy song song XLHN, nối rất nhiều khu với nhau. Chả hiểu! Dốc bỏ mịa, đỗ xe hơi không được vì không có lề rộng, lòng đường lại nhỏ.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mình có người quen có nhà to mặt tiền đường này. Mình cũng thấy giá bị điên. Nhưng có lẽ đường này lên giá vì là đường nối, chạy song song XLHN, nối rất nhiều khu với nhau. Chả hiểu! Dốc bỏ mịa, đỗ xe hơi không được vì không có lề rộng, lòng đường lại nhỏ.
Đã dốc lại quanh co nữa bác.
Mà ko sao, nếu gặp kèo thơm là tui lại cứ chơi tiếp thôi. Vì nó là khu hiện hữu đông dán cư lại gần ngã 4 thủ đức nên chả việc gì phải ngán hết. He he...,
Đỗ xuân hợp cũng quanh co thấy mịe luôn mà giá cứ chên chời đó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
19/7/19
52
188
33
Dĩ nhiên rồi.

Hình như khoảng tháng 9/ 2015 là tầm 25tr/m2 đúng không bác.

• Like
Reactions: hunghtl