Hạng B1
6/11/17
81
123
33
37
Tk21 còn làm hầm được ko các anh, em đang dự kiến làm cái nhà che nắng che mưa, dt 5x20 , bên cạnh trước làm hầm được, giờ em làm chắc ko được quá :(

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Cám ơn hai bác BINHTHIN và pzeloch nhé :(

Tình hình ban căng quá nhỉ :(

Em mà phải xây theo cái thiết kế mẫu chắc đập đầu tự tử mất. Góc Quang Trung Nguyễn Văn Kỉnh có cái nhà vàng xây chắc đúng thiết kế mẫu, nổi bần bật luôn vì quá xấu. Ở cái nhà hơn triệu đô mà chắc tổn thọ luôn. Không hiểu cái thằng vẽ ra cái thiết kế mẫu của mấy khu quanh đây nó không có chút liêm sỉ nào hay sao nhỉ? :| Sao nó có biệt tài vẽ ra một thứ xấu xí kinh hồn táng đởm như thế được.

Hạng B1
6/11/17
81
123
33
37
Kèo này chắc khó anh Nuốc Mất Của Quý ơi :(
Nick em ngầu lắm anh thủ môn à ... " Nước Mắt Của Quỷ" bác nhé :D .Đúng là trâu chậm uống nước đục.Năm ngoái còn làm đc hầm, lừng khừng 1 -2 năm, giờ tèo luôn ý định của em rồi, thôi lại vứt đó cho chó hàng xóm ị thui :(

• Like
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Cám ơn hai bác BINHTHIN và pzeloch nhé :(

Tình hình ban căng quá nhỉ :(

Em mà phải xây theo cái thiết kế mẫu chắc đập đầu tự tử mất. Góc Quang Trung Nguyễn Văn Kỉnh có cái nhà vàng xây chắc đúng thiết kế mẫu, nổi bần bật luôn vì quá xấu. Ở cái nhà hơn triệu đô mà chắc tổn thọ luôn. Không hiểu cái thằng vẽ ra cái thiết kế mẫu của mấy khu quanh đây nó không có chút liêm sỉ nào hay sao nhỉ? :| Sao nó có biệt tài vẽ ra một thứ xấu xí kinh hồn táng đởm như thế được.
Mình kg rõ bên khu Quang Trung có mẫu không nữa. Cái nhà vàng đó chắc của ông chủ đất QT, làm 2 căn trước sau thông và cho thuê (hay tự khai thác gì đó) làm văn phòng.

• Like
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
các anh mà đã từng tham gia đầu tư xây dựng Nhà xưởng trong các KCN, từ mua đất SKK, lập thủ tục đầu tư, thiết kế, thẩm duyệt PCCC, xin cấp phép, thi công, nghiệm thu PCCC, hoàn công, ra tới sổ hồng, đưa vào sử dụng...

thì ba cái việc nhà phố này chỉ là.... muỗi.

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
các anh mà đã từng tham gia đầu tư xây dựng Nhà xưởng trong các KCN, từ mua đất SKK, lập thủ tục đầu tư, thiết kế, thẩm duyệt PCCC, xin cấp phép, thi công, nghiệm thu PCCC, hoàn công, ra tới sổ hồng, đưa vào sử dụng...

thì ba cái việc nhà phố này chỉ là.... muỗi.
Công việc chính của mình luôn. Làm từ Bắc, Trung và Nam luôn. He he

• Love
Reactions: Wuyền
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Công việc chính của mình luôn. Làm từ Bắc, Trung và Nam luôn. He he

anh trong nghiệp vụ này, mong anh phổ biến cho Bà con TML nhận thức và chấp hành tốt các Quy định, Quy chuẩn xây dựng, giúp cho việc xây dựng Khu dân cư TML ta đạt được tính cộng đồng cao, thân thiện và đồng bộ, văn minh

• Like
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
anh trong nghiệp vụ này, mong anh phổ biến cho Bà con TML nhận thức và chấp hành tốt các Quy định, Quy chuẩn xây dựng, giúp cho việc xây dựng Khu dân cư TML ta đạt được tính cộng đồng cao, thân thiện và đồng bộ, văn minh
Họ cũng đang làm đúng bài đó Anh. Thuê môi giới.