Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Thật sự ubnd tp thủ đức mà đặt ở quận thủ đức thì ko xứng tầm.
Tml quy hoạch đẹp, đường xá ngon, liền kề trung tâm thủ thiêm.
Giống như UBND tphcm phải đặt ở lê thánh tôn. Trung tâm quận 1, nơi có giá đất cao nhất tphcm, sầm uất nhất mới xứng tầm.
Mà tại quy hoạch sau thôi, chứ ubnd thủ đức em nghĩ đặt ở thủ thiêm la chuẩn nhất
Đồng quan điểm với bác là ubnd thì nên đặt ở Thủ Thiêm chứ e ko nghĩ là ở TML. Dù gì cũng đc cái thành ủy e thấy tạm OK. Quan trọng nhất vẫn là các dự án chung cư về khu này nhiều để nó còn xôm. Với lại đường xá và những khu còn chưa qui hoạch đc làm tiếp. E đang kỳ vọng rất lớn vào khu TML B của Nova.

• Like
Reactions: Misa85
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Đồng quan điểm với bác là ubnd thì nên đặt ở Thủ Thiêm chứ e ko nghĩ là ở TML. Dù gì cũng đc cái thành ủy e thấy tạm OK. Quan trọng nhất vẫn là các dự án chung cư về khu này nhiều để nó còn xôm. Với lại đường xá và những khu còn chưa qui hoạch đc làm tiếp. E đang kỳ vọng rất lớn vào khu TML B của Nova.
Nova bán trái phiếu tài sản đảm bảo là khu tml b, nên mình nghĩ nova quyết tâm với khu nay lắm ko nhả đâu.
Dường như khoản đầu tư lớn nhất của nova là khu tml b và waterbay đó bác. 2 dự án này sẽ làm cho những người sở hữu đất tml trở nên giàu có. Và để cho các bạn ở AP AK có lí do để thấy tại sao giá đất TML cao hơn

• Like
Reactions: Misa85
Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Nova bán trái phiếu tài sản đảm bảo là khu tml b, nên mình nghĩ nova quyết tâm với khu nay lắm ko nhả đâu.
Dường như khoản đầu tư lớn nhất của nova là khu tml b và waterbay đó bác. 2 dự án này sẽ làm cho những người sở hữu đất tml trở nên giàu có. Và để cho các bạn ở AP AK có lí do để thấy tại sao giá đất TML cao hơn
Phải chi Nova nắm luôn khu 2,3 và 4 thì tốt. Nếu ko thì mình vẫn muốn có 1 chủ đầu tư nào có tầm nhảy vào khu này

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Mình về TML 3,5 năm rồi mà thực sự kg biết TML B là ở khu nào luôn đó.

• Like
Reactions: dolathanh
Hạng C
30/1/13
729
19.743
93
Giờ có sẵn rồi ko dùng lại xây mới ở Thủ Thiêm chi anh?
Xây mới thì lại có thành phần nhao nhao vô chửi lãng phí các kiểu cho xem
Tương lai cũng giao dịch điện tử nhiều, ba cái trụ sở hành chính cũng ko cần phải hoành tráng hay “trung tâm” làm gì. Để đất làm thương mại có ích hơn :D

Tập Lái
29/3/16
32
59
19
Giờ có sẵn rồi ko dùng lại xây mới ở Thủ Thiêm chi anh?
Xây mới thì lại có thành phần nhao nhao vô chửi lãng phí các kiểu cho xem
Tương lai cũng giao dịch điện tử nhiều, ba cái trụ sở hành chính cũng ko cần phải hoành tráng hay “trung tâm” làm gì. Để đất làm thương mại có ích hơn :D
Bác phán như thần, ko xây trụ sở mới nhé haha. Không xây thì chỉ có về TML thôi :))

• Love
Reactions: MINHSUZUKI