Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
He he. Vậy mà dân xung quanh phản đối ầm ầm, mình chém gió 1 mình kg được. Có nhà đầu tư vô làm đã quá may rồi, kg biết trong FS thì bao giờ hoàn vốn. Thấy cư dân đây chém đã phản đối đến 5 lần roài. Ha ha. Nên chắc mua vài cặp bò về nuôi là ngon nhấ
Mịa, mí tên phản đối chắc thần kinh rồi;
Ah hay là mí tên này đang chăn nuoi bò ở đây nhi?

• Like
Reactions: Misa85
Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Bác BINHTHIN ơi, khu Phú Nhuận 2 có xây được hầm không bác nhỉ? Khu này có mẫu thiết kế bắt buộc của chủ đầu tư không, hay mình xây theo ý thích nhỉ? Nếu có cái mẫu bắt buộc nào đấy thì mình xin ở đâu nhỉ?

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Bác BINHTHIN ơi, khu Phú Nhuận 2 có xây được hầm không bác nhỉ? Khu này có mẫu thiết kế bắt buộc của chủ đầu tư không, hay mình xây theo ý thích nhỉ? Nếu có cái mẫu bắt buộc nào đấy thì mình xin ở đâu nhỉ?
Chắc được xây, hàng xóm mình có xây rồi.
PN họ có thiết kế mẫu, nếu xây theo TK mẫu thì không cần xin phép lại. Nhưng theo cái TK mẫu thì xấu và có thể không phù hợp với công năng của mình.
Như kinh nghiệm nhà mình thì mình cho vẽ lại hết, bố trí lại phòng ốc nhưng vẫn phải theo cao độ của các tầng, độ đua ban công, khoảng lùi . . . Làm xong bản vẽ thì nộp lên văn phòng UB Q2 (hồi trước mình làm chưa có Tp. TĐ). Thời mình làm là nhờ dịch vụ mất phí cho nhanh.

• Like
Reactions: DigiVirtual
Hạng B1
12/5/14
88
95
20
khu TML mình có dự kiến xây trung tâm thương mại hay si thị gì hoành tráng không các anh