Hạng B2
20/7/15
111
139
43
38
Annam sẽ ở chỗ nào bạn nhỉ? Hề, mình thích Annam.
Ân Nam thấy đang thi công, ở Feliz ngay góc Trương Văn Bang, đối diện Ủy Ban Nhân Dân đó bác,nhưng chưa biết khi nào khai trương. Còn Starbucks nghe bảo đầu 2022.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DigiVirtual
Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Sang bên topic Bình An thấy các bạn bên đấy đang bàn tán về quả bom Masterise, sóng lan nhanh lan chậm sang tận TML nhà mình. Khu TML mà muốn nổ to thì chắc phải chờ dự án thật gần quanh đây nhỉ, kiểu Project C của Novaland?

Hi vọng Novaland delay project này càng lâu càng tốt, cho giá đất TML xịt ngóm để sau kiếm tiền tranh thủ làm thêm lô TML nữa :"> Sorry các bác, em chung thuyền TML nhưng hơi phản động, không thích giá đất TML tăng :(

Hạng D
29/3/17
2.949
9.296
143
Sang bên topic Bình An thấy các bạn bên đấy đang bàn tán về quả bom Masterise, sóng lan nhanh lan chậm sang tận TML nhà mình. Khu TML mà muốn nổ to thì chắc phải chờ dự án thật gần quanh đây nhỉ, kiểu Project C của Novaland?

Hi vọng Novaland delay project này càng lâu càng tốt, cho giá đất TML xịt ngóm để sau kiếm tiền tranh thủ làm thêm lô TML nữa :"> Sorry các bác, em chung thuyền TML nhưng hơi phản động, không thích giá đất TML tăng :(
Đất tăng giá thì nhà ít xây thôi.

Cứ giá vừa tầm xây dựng nhiều thì muốn tăng gì tăng..

Chứ tăng mà hoang vắng thì cũng ko ngon.

để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113

Mắc chứng khổ dâm rồi.

Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Bác BINHTHIN hay các bác nào có nhiều hiểu biết về xây dựng dân dụng ới. Ở Việt Nam mình bác có thấy ai xây dựng và/hoặc chỗ nào xây dựng bằng thép xây dựng không gỉ (stainless steel rebar) chưa? Nếu có thì những chỗ nào bán nhỉ?