Biển cấm 103 cấm ô tô rẽ trái có được quay đầu?

• Total voters
    258
Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
Cái này trong bộ 450 câu hỏi thi lý thuyết ! Chẳng lẽ ko ai học câu này sao hỏi hoài :)) Hay học xong quên liền. haha.

Cái này là cái nào bác. Nếu bác chỉ học trong 450 câu thì còn thiếu nhiều lắm đó bác lên tim cuon QCVN41, Luật Giao Thông Đường bộ, NĐ 171 và 107 sửa đổi ngoài ra còn một số thông tư của BGVT và BCA hướng dẫn, phân loại xe của bộ khoa học và công nghệ. nhiêu đó bac cũng thấy 450 câu để thi lấy bằng quá nhỏ bé phải không

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Các bác đi đường Cộng hoà đến ngã 3 ấp bắc (ấp bắc cấm ôtô) có bảng cấm ôtô rẽ trái, vẫn cho quay bình thường nhé, nhưng đến tân kỳ tân quý có bảng cấm rẽ trái (tân kỳ tân quý cấm ôtô) thì cấm quay luôn nhé, trước em không dám , nhưng mấy lần thấy các bác rẽ trước mặt xxx thế là từ đó em theo mà chẳng sao. Cho nên theo em hiểu tại ngã 3 có bảng cấm rẽ trái là cấm tất cả phương tiện quay đầu, còn cấm ôtô rẽ trái thì không cấm ôtô quay đầu

Hạng B2
19/9/15
166
133
43
34
Cái này là cái nào bác. Nếu bác chỉ học trong 450 câu thì còn thiếu nhiều lắm đó bác lên tim cuon QCVN41, Luật Giao Thông Đường bộ, NĐ 171 và 107 sửa đổi ngoài ra còn một số thông tư của BGVT và BCA hướng dẫn, phân loại xe của bộ khoa học và công nghệ. nhiêu đó bac cũng thấy 450 câu để thi lấy bằng quá nhỏ bé phải không

Bác đến mua 1 đĩa CD luật mới nhất ở các TT dạy nghề lái xe có hình Biển cấm rẽ trái và họ chú thích là Cấm cả quay đầu nhé. Trong câu hỏi thi cũng có câu Biển nào cấm quay đầu.

Hạng D
10/4/10
1.350
4.808
113
cấm rẽ trái thì cấm luôn quay đầu
thêm ô tô vào để chĩ rõ
sao ngoại lệ được

Hạng B2
17/2/10
374
226
43
Túm cái váy lại có được quay đầu không. Có vài lần thấy cái này, rồi nhìn thấy mấy chú áo vàng là lết lên cái giao lộ trên nữa, không dám quay.

Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
Bác đến mua 1 đĩa CD luật mới nhất ở các TT dạy nghề lái xe có hình Biển cấm rẽ trái và họ chú thích là Cấm cả quay đầu nhé. Trong câu hỏi thi cũng có câu Biển nào cấm quay đầu.

Dạ e không phải mua mà trường họ phát, cái biển bác nói là biên 123a, trong sách trong đề thi cũng là biên 123a, còn biển 106c là biển khác nha trong trường và trong đề thi ko có, hãy chịu khó tìm tòi và học hỏi, tôi phải mất mấy tháng trời để tìm những tài liệu kể trên cho bác nghe, và tim hiêu về chúng đó