Biển cấm 103 cấm ô tô rẽ trái có được quay đầu?

• Total voters
    258
Hạng F
7/8/14
8.544
7.354
113
58
View attachment 393548

Tạm nghỉ 15 ngày nhé. Bài viết của bác không giúp ích cho cộng đồng, chỉ gây hoang mang vag ức chế cho thành viên khác.

Tranh luận với người ta mà cứ hù chết chóc, mang vợ con người ta ra nói là đủ baned vĩnh viễn rồi.

PS: mai mốt tranh luận thì chịu khó tìm chứng cứ, căn cứ pháp luật, không biết thì hỏi Google chứ đừng nói năng nhặng xị như vậy.
Hic, thớt này mất zui 15 ngày gòi, có bác Ba Phi này cũng làm lên máu và ra mặt nhiều OSER trước giờ đang im tiếng :)

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.305
25.314
113
Hic, thớt này mất zui 15 ngày gòi, có bác Ba Phi này cũng làm lên máu và ra mặt nhiều OSER trước giờ đang im tiếng :)
klq: em thì thấy khỏe được 15 ngày rồi; bác ấy viết bài mà không thấy đóng góp được cái gì; ý kiến trái chiều thì đầy, nhưng cách thể hiện nó khác với kiểu vô muốn phá là chủ yếu....

• Like
Reactions: diluantran
Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Bác ba phi này trình không bằng hungrau, chắc học trò hungrau mà chưa tốt nghiệp.
Hungrau nói ngang nhưng không phản cảm, không bao giờ công kích cá nhân.
Bác hungrau xem lại việc dạy học trò nhé :) chưa đạt yêu cầu mà đã cho ra lò thì chết yểu đấy.

Hạng B1
9/8/14
83
184
33
chào @vominhthai1984 !!!

tôi lớn tuổi hơn bạn vomonhthai1984 nhiều lắm đó; trong diễn đàn này tranh luận để học hỏi và trang bị thêm kiến thức về mọi vấn đề liên quan đến ôtô.

bạn trích bài viết của tôi rồi nói thằng này ngu, bạn nên xem xét lại bản thân mình về văn hóa giao tiếp, gạt bỏ cái tôi đi và nên tìm hiểu thêm về luật gtđb, thông tư, nghị định, quy chuẩn 41 thì bạn sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn.

bạn nên cởi mở hơn trong khi tranh luận, cái gì mình sai thì phải thừa nhận, cái gì người ta đúng mình phải công nhận.

bạn nên dùng lời lẽ có văn hóa với tôi và mọi người. Trong diễn đàn này có rất nhiều người đáng tuổi cha tuổi chú của bạn, vì vậy bạn không được dùng từ ngữ một cách tùy tiện vô văn hóa được.

trong topic này chỉ nói đến biển báo cấm 103c ( cấm ôtô rẽ trái).

trong quy chuẩn 41 đã nói rõ chỉ duy nhất biển báo cấm 124a là cấm rẽ trái và cấm quay đầu ( trong bộ đề thi lý thuyết 450 câu chỉ nêu biển báo cấm 124a nên làm cho các học viên nhầm lẫn với các biển báo cấm rẽ trái khác có trong quy chuẩn 41.

vài lời góp ý cùng @vominhthai1984

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
chào @vominhthai1984 !!!

tôi lớn tuổi hơn bạn vomonhthai1984 nhiều lắm đó; trong diễn đàn này tranh luận để học hỏi và trang bị thêm kiến thức về mọi vấn đề liên quan đến ôtô.

bạn trích bài viết của tôi rồi nói thằng này ngu, bạn nên xem xét lại bản thân mình về văn hóa giao tiếp, gạt bỏ cái tôi đi và nên tìm hiểu thêm về luật gtđb, thông tư, nghị định, quy chuẩn 41 thì bạn sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn.

bạn nên cởi mở hơn trong khi tranh luận, cái gì mình sai thì phải thừa nhận, cái gì người ta đúng mình phải công nhận.

bạn nên dùng lời lẽ có văn hóa với tôi và mọi người. Trong diễn đàn này có rất nhiều người đáng tuổi cha tuổi chú của bạn, vì vậy bạn không được dùng từ ngữ một cách tùy tiện vô văn hóa được.

trong topic này chỉ nói đến biển báo cấm 103c ( cấm ôtô rẽ trái).

trong quy chuẩn 41 đã nói rõ chỉ duy nhất biển báo cấm 124a là cấm rẽ trái và cấm quay đầu ( trong bộ đề thi lý thuyết 450 câu chỉ nêu biển báo cấm 124a nên làm cho các học viên nhầm lẫn với các biển báo cấm rẽ trái khác có trong quy chuẩn 41.

vài lời góp ý cùng @vominhthai1984
Bác ơi, còn lâu lắm thì chú em SN 1984 này mới hiểu được câu: Bông lúa chín là bông lúa cúi đầu.
Cứ lướt qua cho nó nhẹ đầu bác ợ. Cái gì bác không nhận thì nên trả về nơi nó xuất phát.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
View attachment 393548

Tạm nghỉ 15 ngày nhé. Bài viết của bác không giúp ích cho cộng đồng, chỉ gây hoang mang vag ức chế cho thành viên khác.

Tranh luận với người ta mà cứ hù chết chóc, mang vợ con người ta ra nói là đủ baned vĩnh viễn rồi.

PS: mai mốt tranh luận thì chịu khó tìm chứng cứ, căn cứ pháp luật, không biết thì hỏi Google chứ đừng nói năng nhặng xị như vậy.
Đùng bem nó bác ạ. Cứ để nó nói xàm, nói bậy, mọi người càng hiểu vấn đề, càng thấy rõ bản chất Điếm Thúi của nó. Nó là thằng xxx, ăn dơ, ăn bậy quen rồi. Nói càn nói bậy để chống chế. Cứ để cho mọi thấy.