Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
matocdo nói:
ù vẫn hoàn ù :(
Là sao bác?

truong195 nói:
Một năm trôi qua rồi bác.
Đã đi nhiều loai xe, PS chỉ khoảng trung bình thôi, rất nhiều xe còn nặng hơn.
Đã làm dược nhiều biên pháp.
Bác tham khảo bài dưới chữ ký.
Rất tiếc là Mit marketing kém. chứ lúc đó giao cho Đại lý thuê 3-4 xe loại khác cho khách cùng chạy thử cùng PS thì kết quả sẽ rất khác.

PS giờ chạy nhiều rồi, cũng chả mấy ai than như hồi đầu.

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Cứ ở đâu có nhắc đến "Ù" là ở đó có bác manhcuong, truong195 và cũng có..em. :p

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Lúc cái thớt này lập, em chưa tham gia OS. Đọc sơ sơ quá, thấy có nhiều ý kiến của các bác cũng khá là hay, tuy chưa đọc kỹ.
Không biết khi nào VSM mới cho ra một sản phẩm mới để anh em tiếp tục đánh giá, trải nghiệm và chia sẻ như PS này đây nữa. :D

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
mit.jacmo84 nói:
Lúc cái thớt này lập, em chưa tham gia OS. Đọc sơ sơ quá, thấy có nhiều ý kiến của các bác cũng khá là hay, tuy chưa đọc kỹ.
Không biết khi nào VSM mới cho ra một sản phẩm mới để anh em tiếp tục đánh giá, trải nghiệm và chia sẻ như PS này đây nữa. :D
Mếu Mit lắp ASX (hoặc Outlander) thì em lại tiếp, còn không thì thôi. Để PS xài đến mọt khung luôn, không mua thêm bất cứ dòng nào của Mit nữa!

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Chắc cũng chả buồn vì cái xe mà buồn vì cung cách của Mit thôi. AE tự nghiên cứu và làm được nhiều cái, có những cái rất đơn giản, chỉ liên quan phần mềm mà MIt cứ im như thóc. E nghĩ bác Cường giữ lại một phần vì đâu tư công sức nhiều quá, một phần vì thấy PS cũng ok.