Tập Lái
30/06 này mở bán dự án One Verandah tại Quận 1. Với giá bán dự kiến từ 45-55tr/m2.
Còn khoảng 200 booking, bác nào quan tâm vui lòng Inbox e ạ ;)
Cập nhật thông tin dự án The Lancer - Q.2, cạnh đảo Kim Cương
Cập nhật thông tin dự án The Lancer - Q.2, cạnh đảo Kim Cương

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
20/5/18
56
18
8
52
Sợ nhất mấy sale kiểu này, hấp tấp hấp tấp toàn đưa thông tin không xác thực, hạ bệ những dự án kế cận, cố bán cho bằng được! Không khá nổi.

• Like
Reactions: daubu1
Tập Lái
Sợ nhất mấy sale kiểu này, hấp tấp hấp tấp toàn đưa thông tin không xác thực, hạ bệ những dự án kế cận, cố bán cho bằng được! Không khá nổi.

Việc này nói tôi hấp tấp thì được chứ nói tôi hạ bệ dự án khác là sai nhé. Vì sao thì bạn có thể tìm các bài viết trên face : fb.com/phihungproperty để hiểu. Không phải bạn cũng đang hấp tấp khi đưa ra đánh giá về 1 người? dù bạn cũng chỉ mới đăng ký trên OS?

Nói thẳng ra là chẳng cần bơm vá gì, lâu lâu tôi ghé mục bds trên này và cung cấp những thông tin mới. Để khách vãng lai đi qua thì biết ừ tôi bán dự án đó. Còn sau đó là cả một quá trình. Và tôi và bạn cũng chẳng ngu đến việc bơm vá trên OS này, trước những bậc "lão làng" :) .

Sai ở đây là việc copy vs paste 1 cái giá sai về vista veder (dù hầu như ai mua khu này cũng tìm hiểu). Đó là lỗi của tôi, tôi nhận! Nhưng bạn không có quyền phán xét hay đánh đông tôi với ai cả. Thế nhé bạn đồng nghiệp!

Hạng B2
13/8/13
187
195
43
Dự án này sao thấy ít PR quá
theo mình thấy dự án nào càng ít PR thì dự án đó bán rất tốt và sản phẩm cũng hiếm hàng , cdt cũng ko muốn bán hàng nhanh và để tăng giá từ tư. Và ngược lại..