Hạng B2
9/3/15
468
586
93
43
Bác chủ có thể chỉ cho e đi Lagi mà qua hướng đèo Nước Ngọt được không ạ? E có đi Lagi hướng ven biển mà không có qua đèo Nước Ngọt. Nếu lấy mốc từ cổng chào Bà Rịa thì đi như thế nào ạ? Cám ơn những thông tin hữu ích của bác.
Lấy mốc là cổng chào bà Rịa nhé, bạn chạy vào đường CMT8 ( là đường ngay cổng chào lun đó, bánh canh Long Hương, chạy thẳng quài cho khi nào dến Vòng Xoay lớn ( ngay cao đẳng ngề dầu khí) thì bạn ôm vùng binh đi đường bên phải( nếu ko bik thì hỏi xe ôm đi cổng chào Long điền) chạy thẳng thêm 1 đoạn khoảng 1 đến 2 km nữa, bạn sẽ thấy 2 cổng chào Long điền, bạn đi cổng bên phải,sau đó chạy thẳng quài khoảng 30km nữa( nếu sợ mất phương hướng bạn cứ hỏi đến đèo nước ngọt, nhưng chắc chắn bạn cứ chạy thẳng quài là đến),sau khi ở đèo nước ngọt chơi xong, bạn tiếp tục chạy thẳng quài về hướng resort tropicana, chạy qua resort tiếp nhé, khi gần đến trường THPT Dương Bạc Mai, bạn hỏi đường đi ven biển Lộc An để về Bình Thuận, người dân sẽ chỉ cho bạn

• Like
Reactions: future_neo
Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Nhờ bạn đánh giá khu resort Ba Thật: hay điểm gì và không hay điểm gì so với quanh vùng? Mình đên đấy mấy lần, thấy mọi cái ổn. Nhưng bãi tắm gập ghềnh, không thoải mái. Độ sâu không đều, khó bơi...

• Like
Reactions: pematxanh
Hạng B2
9/3/15
468
586
93
43
Nhờ bạn đánh giá khu resort Ba Thật: hay điểm gì và không hay điểm gì so với quanh vùng? Mình đên đấy mấy lần, thấy mọi cái ổn. Nhưng bãi tắm gập ghềnh, không thoải mái. Độ sâu không đều, khó bơi...
Theo mình, bạn nên ở Đất Lành, còn ko thì ở mấy khách sạn trung tâm Lagi, sẽ thuận lợi hơn trong việc ăn uống, vui chơi.
Bãi tắm bạn có thể lên Đồi Dương nhé. Hiện nay sắp khai trương 1 khách sạn 3sao ngay trung tâm, số phòng chắc cũng trên 100, 10 lầu thì phải, ngoài ra thì khách sạn Huỳnh Tấn 2 sao, 10 lầu

Hạng D
4/2/08
4.573
6.439
113
TPHCM
cho em hỏi là đường ven biển qua Hồ Tràm - Hồ Cốc chạy được nhiêu km/h vậy các bác? có xxx không ạ?

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Đoạn gần lagi hôm quá có bắn tốc độ, Bánh canh bác chủ thớt nói ăn ngon rẻ, cục giò tổ bố và chả cá khá nhiều giá chỉ 25k.

Hạng B1
15/2/11
52
41
18
Chào các bác.
1/5 em ra Lagi. Đoàn gia đình 30 người. Lộ trình Ql 51-> Ql55, khởi hành 10h từ Biên Hòa.
Các bác cho em hỏi địa điểm ăn trưa bình dân nào thích hợp với.
Thanks các bác.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Chào các bác.
1/5 em ra Lagi. Đoàn gia đình 30 người. Lộ trình Ql 51-> Ql55, khởi hành 10h từ Biên Hòa.
Các bác cho em hỏi địa điểm ăn trưa bình dân nào thích hợp với.
Thanks các bác.
Ghé bánh canh Long Hương ngay cổng chào Bà Rịa làm mỗi người 1 tô rồi đi tiếp !