Hạng B2
17/12/14
180
126
43
Chào bạn @pematxanh,

Thứ bảy tuần sau 16/5 mình dự định đi Đức mẹ Tapao sau đó chạy xuống Lagi chơi, bạn có thể hướng dẫn mình đường đi từ Đức mẹ Tapao xuống bãi biển Cam Bình được không? Tới đó khoảng mấy h thì mới mua được hải sản?
Cám ơn bạn!

Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
đọc bài này muốn đi lagi quá, cảm ơn bác nhiều nhiều:).
em sẽ đi vào dịp gần nhất

Bài này hay quá bác chủ ơi, em like mạnh mạnh :3dcuoi:, báo cáo với bác chủ là theo kế hoạch là ngày 8 - 9/6/2015 e sẽ tổ chức cho mấy đứa sinh viên của em nó cắm trại ở Bãi biển Đồi Dương (nằm trong Thị xã luôn ak). Thì bác cho e hỏi là ở đó có cho mướn lều cắm trại ngoài trời và cho đốt lửa trại hok, giá cả các quán ở đó có ổn hok, tại lần đầu em mới ra đây, chưa đi tiền trạm lần nào, hic, mong bác chủ và các bác trong topic chỉ giáo thêm cho e, để em có thể hoàn thành chức trách và nhiệm vụ, thanks mọi người nhiều nhiều

• Like
Reactions: pematxanh
Hạng B2
9/3/15
467
585
93
43
Bài này hay quá bác chủ ơi, em like mạnh mạnh :3dcuoi:, báo cáo với bác chủ là theo kế hoạch là ngày 8 - 9/6/2015 e sẽ tổ chức cho mấy đứa sinh viên của em nó cắm trại ở Bãi biển Đồi Dương (nằm trong Thị xã luôn ak). Thì bác cho e hỏi là ở đó có cho mướn lều cắm trại ngoài trời và cho đốt lửa trại hok, giá cả các quán ở đó có ổn hok, tại lần đầu em mới ra đây, chưa đi tiền trạm lần nào, hic, mong bác chủ và các bác trong topic chỉ giáo thêm cho e, để em có thể hoàn thành chức trách và nhiệm vụ, thanks mọi người nhiều nhiều
bác nt email cho mình, mình hướng dẫn cụ thể cho 0947.333.338

• Like
Reactions: phamnguyenductrung
Hạng B1
11/4/15
72
63
18
Vietnam
bác cho em nhậptrại tiềm trạm với:))

• Like
Reactions: phamnguyenductrung
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Tệ nạn ở chợ Lagi!
Thi thoảng, tiện đường du lịch, V1cũng ghé đây mua ít hải sản, còn mình thì ngồi ngoài cafe thôi...
Chuyện mua bán của phụ nữ, ko bao giờ mình hỏi mắc hay rẻ, miễn tươi ngon hơn Tp là đc.
Vậy mà sao tiểu thương chợ nay lại sinh tật hung hăng uýnh rách cả mặt khách hàng khi cân thiếu cho ng ta???
Hãy tẩy chay cái chợ có hơi hướng côn đồ này pakon Oser ạ! Tiếc tý đồ tươi, có khi V1 mình bị rạch mặt thì chả đáng, thật đấy...
http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/247413/phan-anh-can-thieu--3-du-khach-bi-danh-rach-mat.html

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Lagi giờ chặt chém không thua gì VT có thể nói là hơn.
Gđ e mới đi Lagi lần 2 cách đây khoản 2 tuần, cho F1 ra biển Cam Bình chơi, chủ yếu là cho F1 tắm biển và nghịch cát, người lớn ngồi uống nước. Vô quán thuê bàn ghế để ngồi và kêu nước uống chứ k có ăn vì ngày trước ăn hải sản rồi. Được 1 em nhân viên ra báo giá cho 2 cái bàn với mấy cái ghế nhựa là 800k bao gồm tắm nước ngọt, giữ xe ô tô, chế biến hải sản. E nói chỉ muốn thuê chỗ ngồi để uống nước, kêu nước ở quán luôn, chút xíu rồi đi thì được e nó hạ giá xuống 600k cho.
Khi nghe e báo giá như vậy, e lên xe về SG luôn và k hẹn ngày gặp lại.