Tập Lái
10/6/17
19
5
5
35
Xì Phố
Nay Coco Beachcamp thay đổi khá nhiều, khu nhà ở lều trại còn i chang bãi biển và nhiều tiểu cảnh cho chị em chụp ảnh check in mới và đẹp hơn. Cuối tuần đông nghẹt nên ae nào đi phải book phòng trước nhe.

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng D
16/10/06
1.547
9.998
113
sites.google.com
Nay Coco Beachcamp thay đổi khá nhiều, khu nhà ở lều trại còn i chang bãi biển và nhiều tiểu cảnh cho chị em chụp ảnh check in mới và đẹp hơn. Cuối tuần đông nghẹt nên ae nào đi phải book phòng trước nhe.

Mua vé 100k vô tự sướng xong ra. Trong đây toàn già khó mà quen với cocobeach dc, kkk.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Xe bò là nét đẹp...làm gì phải cấm .Thấy cái này viết Quảng cáo người nhà Coco .Mặc dù Coco thấy cũng vui nhưng éo có dù ghế nằm dưới Bãi

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Xe bò là nét đẹp...làm gì phải cấm .Thấy cái này viết Quảng cáo người nhà Coco .Mặc dù Coco thấy cũng vui nhưng éo có dù ghế nằm dưới Bãi
Bác vào đó thấy bò nó ỉa tùm lum đi rồi mới biết kkk

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Bác vào đó thấy bò nó ỉa tùm lum đi rồi mới biết kkk
Đừng vì quyền lợi mình mà đè bẹp chà đạp miếng cơm người nghèo .Mình thấy xe bò là một hình thức du lịch độc đáo còn sót lại ...Nên khuyến khích và không được làm khó dễ người ta ...Mà quyền gì mà làm khó dễ được . La làng trên này vô tác dụng

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Đừng vì quyền lợi mình mà đè bẹp chà đạp miếng cơm người nghèo .Mình thấy xe bò là một hình thức du lịch độc đáo còn sót lại ...Nên khuyến khích và không được làm khó dễ người ta ...Mà quyền gì mà làm khó dễ được . La làng trên này vô tác dụng
Mình nghĩ cũng không cấm được, nhưng dân mình, bác biết rồi, làm tự phát và chỉ biết có lợi cho bản thân thì sẽ phá hoại môi trường và du lịch thôi. Cuối cùng hại cho cả bản thân mình. Xe bò đi ỉa ngay bờ biển, sóng biển đánh lên và hòa vào nước biển thì ai dám tắm. Khách bỏ đi, khu du lịch cũng toang và người dân cũng mất thu nhập. Họ có ý thức thì đâu để bò ỉa lung tung vậy

• Like
Reactions: zaitri