Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng P.O.C
vậy là 20tr/m2 thổ cư, tặng đất vườn hả bác?
Đúng rồi bác , vì e đang làm công trình bên Q9 cho chủ nhiều nên ảnh kêu e về ở cho gần . Giá vậy dcd ko bác ? Vì ảnh nói giá đất nông nghiệp giờ bán kèm cũng đc mấy triệu /m2 rồi .

Attachments

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Gò Cát - KDC Phú Hữu gần 400m2 ( 140m2 Thổ cư + hơn 250m2 Nông nghiệp ) giá 2.8 tỷ đc ko mấy bác ? Chủ nhà e đang làm nói vừa bán vừa tặng .
đường oto thì giá quá tốt bác nhé. giá vậy ngon.

• Like
Reactions: haobui
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
lô đó khách mình đang bán tháo ra đó, tại ổng vay ngân hàng mà giờ bữa giờ chưa ra được, nên mới để giá vậy
giá ko thơm tý nào vì đất xấu bác. đẹp thì dể rồi

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Nếu lấy đẩy nhanh thì đc tầm bao nhiêu bác ?
a @Ba Văn thấy sao anh ? Thổ địa Q9 tư vấn khu này e cái .
thật ra bác chụp cho e xem cái sổ mới biết thơm hay ko dc. chứ 400 m2 mà đất xéo tùm lum cũng thế ah.

Chi Hội Trưởng P.O.C
Lô lớn mà tình hình đang èo uột này đẩy nhanh hơi khó đó bác. Thật ra gọi thơm là ở phần đất vườn được biếu chứ giá thổ cư cũng được chứ chưa thơm mấy, bác tính tiền đất vườn vào, bớt chút đỉnh rồi đẩy đi.
Mà đất trồng cây lâu năm mới thơm nhen bác, trồng lúa thì cũng như ko à.
Đất trông cây lâu năm bác . 5 năm nữa bảo lên thổ cư đc. Vì dự án sát bên là trường học , mà ko ai xây trường ở đây cả .

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Đất trông cây lâu năm bác . 5 năm nữa bảo lên thổ cư đc. Vì dự án sát bên là trường học , mà ko ai xây trường ở đây cả .
5 năm nữa cũng khó lên thổ lắm bác. vì phần đất vườn bị quy hoạch rồi. ko bị thì nó cũng xẻ bán rồi. quy hoạch trường học thì đền bù theo giá nhà nước thôi. nói chung bác nào mua đất xây nhà còn một bên trồng rau cũng ok.

Status
Không mở trả lời sau này.